"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พี่ๆๆครับ คือเบียร์จะไปทำท่อคู่ออกจริง ทั้ง2ท่อดีไหมอ่าครับ

ของร้าน prodrager พี่ๆช่วยให้ความคิดเห็นหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เบียร์ลองเข้าไปดูในกระทู้ดูสิ มีคนทำออก 2 แล้ว เค้า ...
aeintro โพสต์เมื่อ 30/11/2010 21:39

เนี่ยตัดสินใจอยู่อ่าพี่ ถ้าจะทำจริงออก2ท่อ

กังวลอยู่2อย่างอ่า
1.กลัวต้นมันจะอืดอ่าครับ
2.กลัวเปลี่ยนทรงสเกิร์ต เหอะๆๆ..

ยังไงดีพี่เอ๊ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 12579# pipiize

อยู่ฝั่งธนเหมือนกันหรอครับ อยากเห็นชุด ing+1 เข้าไปทำวันไหนมั้งอ่าครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host