"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
นาน ๆๆ ถึง จะ มี โอ กาศ เข้า มา ที่
เพิ่ง รู้ ว่า มี Meeting ที่ ส นวด ด้วย แฮะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันนี้เงินออก
ไปไหนดีนะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สงสัย โซนนี้ ต้องไป Meeting ที่ ส.นวด แล้วมั้ง

เข้ามาแนะนำตัวครับ
สะ มา ชิก ใหม่ครับ
มาร์คค         รับ
อิอิอิอิอิ

ดีครับ
เป็นไงกันบ้างครับ
สบายดีกันหรือเปล่าครับ
ไม่ค่อยได้เข้ามาแจม
เห็นว่ามี ทริปดี ๆๆ

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส
สนใจรึเปล่าคุณมาร์ค งานนี้ไม่เ ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 24/2/2011 08:38

อยากไปเหมือนกันครับ
แต่ช่วงนี้งานเยอะครับ
วันอาทิตย์ยังไม่หยุดเลยครับ

ดีครับทุกคน
อาทิตย์ อาจได้เจอกันนะครับ
ไม่รู้เป็นไงกันบ้าง
คุณต่อ ไม่รู้น้องเอยโตขนาดไหนแล้ว
พี่เก๋ละ หุ่นดียัง
พี่กล้า ดีนะครับ
มีใครบ้างอีกนะ
เดี๊ยวไปเจอหน้ากัน คงจะจำกันได้อีกนะ

ดีครับทุกคน
เป็นไงกันบ้างครับ

ดีครับ  ทุกคน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host