"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณทุกท่านที่เป็นห่วง ตอนนี้ คุณแม่ผม อาการปลอดภัยแล้ว

ส่วนเรื่องรถไม่รู้ว่าจะใช้คำว่าขายได้แล้ว หร ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 1/2/2010 07:52

วันโอนไปด้วยนะพี่   Pleaseeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คงไม่ยำครับ เพราะขายตามสภาพเลย เขาดูของไปแล้วด้วย

ให้เจ้าของคนใหม่เขาเอาไปใช้แบบสบายใจดีกว่า

แต่อะไ ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 1/2/2010 08:57

พี่เก๋มีอะไหล่อะไรบ้างครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันโอนไปด้วยนะพี่   Pleaseeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
ต้นฉบับโพสโดย mee_pooh เมื่อ 1/2/2010 09:00

จะดีหร๋ออออ 5555+

พี่เก๋มีอะไหล่อะไรบ้างครับ
ต้นฉบับโพสโดย jame_rajasit เมื่อ 1/2/2010 09:07

เดี๋ยวค่อย เอามาเลหลังน๊าา

ขอบคุณทุกท่านที่เป็นห่วง ตอนนี้ คุณแม่ผม อาการปลอดภัยแล้ว

ส่วนเรื่องรถไม่รู้ว่าจะใช้คำว่าขายได้แล้ว หร ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 1/2/2010 07:52

เป็นกำลังใจให้คับ..
^_^"oat..

หวัดดีครับผม

เฮ้อ เหนื่อยใจ 555+
มะวาน ทำไม คนไปไหน หมด หว่า

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

เมื่อวานว่าจะไปแต่พอดีน้องเอยตัวร้อน เลยอดเลย วันนี้เลยลางานครึ่งวันพาน้องเอยไปหาหมอ...
เมื่อคืนเอาซะไม่ได้นอนเลย ตอนนี้ผมเหมือนหลินหุ่ยมาก อิอิอิ ไปก่อนครับพี่น้อง
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

ยัง มองหา อยู่เลยครับ ว่าอย่างไร

ยัง มองหา อยู่เลยครับ ว่าอย่างไร
ต้นฉบับโพสโดย endofsaleman เมื่อ 1/2/2010 13:44

มองหายังไงก็ไม่เจอครับ

ถ้าไม่ใช้ใจ มอง   อิอิๆๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host