"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดีครับ
ต้นฉบับโพสโดย endofsaleman เมื่อ 31/1/2010 00:57

สวัสดีครับพี่ ยินดีต้อนรับสู่ Hcc Thonburi ฮับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รถวิ่งเพราะตังค์ รถพังเพราะตีน

วันนี้เจอกันที่ปั๊ม คร้าบบบบ

ปล. ตาโอ๊ด  มารับของจากพี่กิ๊ฟ ด้วยคร้าบบบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันนี้เจอกันที่ปั๊ม คร้าบบบบ

ปล. ตาโอ๊ด  มารับของจากพี่กิ๊ฟ ด้วยคร้าบบบ ...
ต้นฉบับโพสโดย mee_pooh เมื่อ 31/1/2010 13:37

รับทราบค้าบบ..
^_^"oat..

ดีครับ เมื่อวานที่ปั๊ม หนุกหนานมากมาย อิอิ
รถวิ่งเพราะตังค์ รถพังเพราะตีน

ขอบคุณทุกท่านที่เป็นห่วง ตอนนี้ คุณแม่ผม อาการปลอดภัยแล้ว

ส่วนเรื่องรถไม่รู้ว่าจะใช้คำว่าขายได้แล้ว หรือยัง  จะโอนรถกันอาทิตย์หน้าครับ

ดีครับ เมื่อวานที่ปั๊ม หนุกหนานมากมาย อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย katai-kapong เมื่อ 1/2/2010 06:23

ไม่เห็นหัวเลย อ้ายอ้วนน

พี่เก๋คับ มีไรให้ยำป่าวคับ เพื่อนผมมันช้ากว่าจะลงมาจากต่างจังหวัด ถ้าขายได้ก็จัดไปก่อนได้คับพี่

แก้ไขล่าสุด jame_rajasit เมื่อ 1/2/2010 08:48

หวัดดีทุกท่านครับ
พี่เก๋ สู้ๆ ครับ
ปล. ตอนนี้พ่อผมก็ยังเช็คเลือดดูทุกวันครับ อยู่ที่โรงบาลมาเดือนนึงแล้วครับ

พี่เก๋คับ มีไรให้ยำป่าวคับ เพื่อนผมมันช้ากว่าจะลงมาจากต่างจังหวัด ถ้าขายได้ก็จัดไปก่อนได้คับพี่ ...
ต้นฉบับโพสโดย ninja_zx เมื่อ 1/2/2010 08:08

คงไม่ยำครับ เพราะขายตามสภาพเลย เขาดูของไปแล้วด้วย

ให้เจ้าของคนใหม่เขาเอาไปใช้แบบสบายใจดีกว่า

แต่อะไหล่ บางอย่างที่บ้านยังมีน๊ะ

ต้นฉบับโพสโดย katai-kapong เมื่อ 1/2/2010 06:23

อืมมมมมมมม

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host