"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
บอกเพื่อนต่อเยอะๆหน่อยนะพี่เก๋เค้ารวยอยู่แล้ว
ต้นฉบับโพสโดย bank_b เมื่อ 29/1/2010 11:08

ได้เลย เดี๋ยวต่อให้ไข่ปริ้นเลย พี่เกนิ 5555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขล่าสุด bronzesun เมื่อ 30/1/2010 08:04

วันอาทิตย์นี้มีคนนัดดูแล้วโจ๊ก

ส่วนเพื่อนโจ๊ก ค่อยว่ากันน๊ะ

เมื่อวานพยายาม จะติดต่อโจ๊ก แต่ ติดต่อไม่ได้

ปล.พอมีคนขอดู ในใจคิดว่าคงขายได้ น้ำตามันจะไหลให้ได้เลย  แบบว่า รักมากเลยรถคันนี้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันอาทิตย์นี้มีคนนัดดูแล้วโจ๊ก

เมื่อวานพยายาม จะติดต่อโจ๊ก แต่ ติดต่อไม่ไ ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 30/1/2010 08:03

ขี้แยจัง....เด๋วรวย ก็ซื้อกลับมาสัก 10 ล้าน เอามาเก็บไว้ในโรงรถส่วนตัว อิอิอิ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

โย่ว....เช้าที่แสนสดใส

พรุ่งนี้เจอกันนะพี่น้อง มาทักทายกันที่ปั้มนะ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

เมื่อวานพยายาม จะติดต่อโจ๊ก แต่ ติดต่อไม่ไ ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 30/1/2010 08:03

สู้ๆครับพี่เก๋ ชีวิตเรายังมีหนทางอีกยาวไกลครับ
วันนี้มาส่งภรรยา ไปอบรม ผมก็มานั่งเฝ้าบอร์ดอยู่ที่ทำงานครับ
HCC....Thonburi Zone   No.10

ขอบคุณกำลังจาก จาก เพื่อนๆทุกๆคนครับ

...........พรุ่งนี้ถูกหวยทีเห๊อะะะะะ  .............

ไปอาบน้ำก่อน หาวววววววววววววววววว

จะเลิกงานแล้ว......ดีใจสุดๆ..เหนื่อยจังเลย สงสัยแก่แล้ว..วะ5555

สวัสดีครับ

หวัดดีครับทุกท่านครับ สู้ๆ เกิดครั้งเดียว ตายหนเดียว

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host