"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
กลับบ้านแล้วครับ ใครผ่านแวะรับด้วยครับ
รถโผม อยู่0
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับบ้านแล้วครับ ใครผ่านแวะรับด้วยครับ
รถโผม อยู่0
ต้นฉบับโพสโดย sukinee เมื่อ 28/1/2010 17:20

เอารถไปทำไรที่ 0 ล่ะพี่

รถผมไปอยู่ 0 จะ 2 เดือนแระ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ดีฮับ ไปและ ฟิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
รถวิ่งเพราะตังค์ รถพังเพราะตีน

หวัดดีครับ

รถปี 2005  สีดำ เกียร์ ออโต้  เครื่อง ids-i วิ่ง 109000 โล
ทะเบียน  ศน 7773

โคมดำ มีคิ้วไฟหน้า
ไฟตัดหมอก
ฉนวนกันความ ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 28/1/2010 11:57

ข้อมูลดีมากคับพี่เก๋ เดี๋ยวว่างไปถ่ายที่ปั๊มแต่ราคาลงได้ใช่ไม๊คับพี่เก๋ เดี๋ยวผมไปบอกรายละเอียดคนซื้อก่อนเดี๋ยววันอาทิตย์ คุยอีกที ขอบคุณคับ

ดีครับทุกคนนนน

ข้อมูลดีมากคับพี่เก๋ เดี๋ยวว่างไปถ่ายที่ปั๊มแต่ราคาลงได้ใช่ไม๊คับพี่เก๋ เดี๋ยวผมไปบอกรายละเอียดคนซื้ ...
ต้นฉบับโพสโดย ninja_zx เมื่อ 29/1/2010 08:09

แล้วเจอกันครับ อาทิตย์นี้ ให้เพื่อนมาดูรถด้วยก็ได้ ยินดีให้ลองขับ  

เดี๋ยวล้างรถ รอเลย 5555+

พี่เก๋ เรื่องรถที่คุยกัน เครื่องมันหลวมแล้ว

แล้วเจอกันครับ อาทิตย์นี้ ให้เพื่อนมาดูรถด้วยก็ได้ ยินดีให้ลองขับ  

เดี๋ยวล้างรถ รอเลย 5555+ ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 29/1/2010 09:36

ขัด H ส้มรอเลยป่าว  ^^

เอารถไปทำไรที่ 0 ล่ะพี่

รถผมไปอยู่ 0 จะ 2 เดือนแระ
ต้นฉบับโพสโดย mee_pooh เมื่อ 28/1/2010 22:18

ไม รูปกล้า ดูอ้วนๆ วะ ???   ^^

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host