"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขล่าสุด sirapob เมื่อ 28/1/2010 10:45
พี่เอ เด๋วจัดรับน้อง คลอดที่โรงบาลไหนบอกด้วยนะครับพี่่
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 28/1/2010 10:24

ขอบคุณมากครับพี่ต่อ
งงๆนิดหน่อย โทรมาบอกเรื่องดีๆไม่ทันได้ถามอะไรก็ไปแล้ว
แต่ก็เข้าใจความหวังดีครับ ผมไปงานเจออะไรๆดีจะส่งข่าวไปเผื่อว่าสนใจ
ตอนนี้ลูกดิ้นแทบทั้งวัน แม้แต่ตอนนอน ท่าทางจะแข็งแรงดี
ลูกคงคลอดที่รพ.กลาง เพราะพ่อชอบเดินวรจักร (มันเกี่ยวกันมั๊ยเนี่ย)
ชอบรพ.นี้ เพราะคนน้อย ไม่ต้องรอนาน แถมได้เดินวรจักร
ใครฝากหาอะไหล่รถ เชิญPMหลังไมค์ หรือหน้าไมค์ก็ได้ครับ
คิดราคาตามรับเสร็จร้านเลย ส่วนมากอะไหล่แท้จะซื้อร้าน ย.รุ่งโรจน์
พึ่งซื้อสายพานหน้าเครื่องมา 365 บาทครับ
พี่ต่อจะมาเที่ยวภูเขาทอง รอมาเยี่ยมผมที่รพ.กลาง จอดรถไว้ แล้วไปเที่ยวภูเขาทอง ก็อยู่กันไม่ไกลนะ
ลูกผมคงคลอดภายในมีนานี้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
HCC....Thonburi Zone   No.10

ผมพี่เอง  ดู รถได้ อาทิตย์นี้ ที่ปั๊มปิโตรนัสเลย  

เรื่องราคา คุยกันได้  แน่นอน ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 28/1/2010 10:34

อ๋อ รถพี่เก๋เองหรอที่ขายมันไม่ใช่ZX หรอคับ มันเป็นตัว2003 ใช่ป่ะพี่ ขายตามสภาพนั้นเลยป่ะ พี่เก๋เอารูปส่งมาให้ทาง PM หน่อยดิพี่มีคนอยากดูรูปอ่ะคับ ด่วนหน่อยนะคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขล่าสุด bronzesun เมื่อ 28/1/2010 11:58
อ๋อ รถพี่เก๋เองหรอที่ขายมันไม่ใช่ZX หรอคับ มันเป็นตัว2003 ใช่ป่ะพี่ ขายตามสภาพนั้นเลยป่ะ พี่เก๋เอารูปส่งม ...
ต้นฉบับโพสโดย ninja_zx เมื่อ 28/1/2010 11:10

รถปี 2005  สีดำ เกียร์ ออโต้  เครื่อง ids-i วิ่ง 109000 โล
ทะเบียน  ศน 7773

โคมดำ มีคิ้วไฟหน้า
ไฟตัดหมอก
ฉนวนกันความร้อนใต้ฝากระโปรง ของ CRV
สปริงโหลด H&R    โช๊คหน้าอัดน้ำมันแล้ว เพิ่มความหนึบ
แมกซ์ Lenso  D 02 (ดำขอบแดง) ยาง 17/40 + ยางอะไหล่ขอบ 17  1 เส้น
เสกิตร์รอบคัน MUGEN 2  ชิ้นหน้ามีรอยแตกอยู่บ้างนะครับ (บอกไว้ก่อน)
กันลม ที่ขอบประตู 4 บาน (ทรงศูนย์)
สปอยเลอร์หลังทรงศูนย์มีไฟเบรค (ไฟติดครบ)
เครื่องเสียงแอลพายทั้งหมด  (วิทยุ+ทวิชเตอร์+ลำโพงคู่หน้า+ลำโพงคู่หลัง)
ติดแก๊สหัวฉีด  วิ่งเนียนน  แก๊ส กินกิโลละ 0.90 บาท (มีใบวิศวะ  แต่ไม่ได้ลงเล่มนะครับ)
โช๊คค้ำฝากระโปรง 1 คู่
ไฟส่องเท้า
ไฟรูกุญแจ
ผ้าคลุมรถ
ผ้าเบรคเพิ่งเปลี่ยน (มกราคม 53)
คอมแอร์เพิ่งเปลี่ยนคลัทซ์+คอยล์ใหม่

เปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่อง หรือชิ้นส่วนสิ้นเปลืองต่างๆ ก่อนกำหนดอายุ ตลอดมาตั้งแต่ออกรถ

ประกันชั้น 1  เทเวศ  ซ่อมอู่ ไม่ระบุผู้ขับขี่ เพิ่งต่อไปวันที่  14 มค. 53

รถใช้ไม่มีปัญหาใดๆ

ส่วนรูป เดี๋ยววันอาทิตย์นี้ที่มิตติ้ง มีช่างภาพ มาภ่ายให้

แวะมาเที่ยวครับ

แวะมาเที่ยวครับ
ต้นฉบับโพสโดย golf_saico เมื่อ 28/1/2010 12:07

งั้นอาทิตย์นี้แวะมาเที่ยวที่ปั้มด้วยนะครับ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

ขอบคุณมากครับพี่ต่อ
งงๆนิดหน่อย โทรมาบอกเรื่องดีๆไม่ทันได้ถามอะไรก็ไปแล้ว
แต่ก็เข้าใจความหวังดีครับ ผ ...
ต้นฉบับโพสโดย sirapob เมื่อ 28/1/2010 10:42

อ๋อ..ผมก็ได้ข่าวจากคุณพี่เอี้ยงมาอีกที ไปมาครั้งนึงติดใจ อิอิอิ

“Thailand Baby & Kids Best Buy 2010” (ครั้งที่ 8) กับ
โปรโมชั่นสุดพิเศษ Sale Up to 80% สำหรับลูกน้อย และคุณแม่ ที่พร้อมใจกันมาให้เลือกกว่า 300
แบรนด์ดัง เพื่อการเลือกสรรสิ่งที่ดีที่สุดสำหรับคนที่คุณรัก งานนี้งานเดียวเท่านั้นกับสินค้าใหม่ล่าสุด ราคาโดนใจ ที่พร้อมให้คุณได้ช๊อป
ทั้งของใช้สำหรับคุณแม่ และของใช้สำหรับคุณลูกๆที่น่ารัก พร้อมกิจกรรมมากมายในงาน

วันพฤหัสบดีที่ที่ 4 – 7 กุมภาพันธ์ 2553เวลา 10.00 - 20.00 น.
ณ ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์

ดูรายละเอียดพร้อมร่วมกิจกรรมในงาน และอื่นๆ อีกมากมาย ได้ในเว็บไซต์

http://www.thailandbabybestbuy.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

ผมพี่เอง  ดู รถได้ อาทิตย์นี้ ที่ปั๊มปิโตรนัสเลย  

เรื่องราคา คุยกันได้  แน่นอน ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 28/1/2010 10:34

ลดได้ 70% อิอิอิ

ลดได้ 70% อิอิอิ
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 28/1/2010 14:09

บ้าเหรอพี่ต่อ ตั้ง 70% ไหนๆก็ไหนๆแล้ว เบาะคู่หน้าเวลานั่งก็ร่วม 200 โลแล้ว ต้องเสียเงินเปลี่ยนเบาะอีก ลดให้ซัก 80% ดีก่า . . .
. . . l3ecause u make me same now . . .

. Someone who I can live with or someone who I can't live .

หวัดดีทุกคน แวะมาทักทาย
หายไปนาน อิอิอิ

บ้าเหรอพี่ต่อ ตั้ง 70% ไหนๆก็ไหนๆแล้ว เบาะคู่หน้าเวลานั่งก็ร่วม 200 โลแล้ว ต้องเสียเงินเปลี่ยนเบาะอีก ลดใ ...
ต้นฉบับโพสโดย l2-l3-115 เมื่อ 28/1/2010 14:19

บังงอาจจจจจจจ

หวางเฉา ม่าฮั่น (ครับบบบบ)

ตบปาก

ตุง ตุงแช่  55

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host