"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขล่าสุด sukinee เมื่อ 28/1/2010 07:21
สวัสดียามค่ำคืนคร๊าบกระผม
ต้นฉบับโพสโดย aeintro เมื่อ 28/1/2010 0{1:57

เห้อป๋องตื่นเช้าจัง

ทะไรอ่ะขายหนมจีนเหยอ เหอๆๆ

อ้าวเวงเลย อ้างอิงผิดครับ ขออภัย มือใหม่หัดโพสต์  {:4_179:}
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โย่ว....เช้าที่แสนสดใส

พี่เก๋ขายรถกินเหล้ากันดีกว่า...อยากมาววววว
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 26/1/2010 09:48

ต่อ ขายกล้องกินเหล้าเหอะ ...พี่อยากมาววว

อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตาเก๋มัน มหากำหนัด  อ่ะดิ่  5 5 5  ^^
ต้นฉบับโพสโดย superaod เมื่อ 26/1/2010 17:58

เห็นด้วยตามศาลชั้นต้น จัดไปคร๊าบบบ

แหมอ๊อดนี่คิดเหมือนพี่เป๊ะเลย

ใครมีเพื่อน สนใจอยากได่รถผม

ติดต่อมาได้นะ ราคา  400000

รถปี 2005  สีดำ เกียร์ ออโต้  เครื่อง ids-i วิ่ง 109000 โล
โคมด ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 26/1/2010 08:13

ลืมจมูกแดงอ่ะเก๋ ของสะมะคัน

โทรมาได้โจ๊ก  083-2937773
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 27/1/2010 10:49

รถใครอ่ะพี่ขอดูรูปหน่อย ราคาลงหน่อยดิพี่แรงอ่ะพี่ สภาพโอมากป่ะ ดูได้ที่ไหนอ่ะ

ขอแสดงความยินดีล่วงหน้ากับคุณเอ คุณหงษ์ด้วยครับ อีก2เดือนจะได้เห็นหน้าตัวเล็ก(ไม่รู้เล็กหรือเป่า)

โซน ...
ต้นฉบับโพสโดย sukinee เมื่อ 28/1/2010 07:12

ขอบคุณครับพี่
ไม่ได้เจอกันเป็นปีเลย...
ขออภัยที่ไม่ค่อยได้เข้าคลับ แต่ก็ไม่ได้ไปไหนไกลผมก็เข้าเวบนี้แทบทุกวันครับ
HCC....Thonburi Zone   No.10

...วี้วอ...วี้วอ....ยามเช้าหวัดดีทุกคนครับ....

...........แหมมมมม คุงติ่งเป็นชุดครบทุกรายละเอียดเลยนะครับ............

......เมื่อวานรูดบัตรไปเยาะแบงค์โทรมาถามเลย....กรรม...

อีกตั้งเดือนนึงแหน่ะ โก๋ T T

อยากไปแล้วง่ะ  ^^

รีบ ๆ เลย เดี๋ยวจะไม่ว่างแล้วน้า.... ...
ต้นฉบับโพสโดย superaod เมื่อ 27/1/2010 20:36

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส
นัดเร็วเด๋วหาว่าเร็วไป ที่จริงกะไปสงกรานต์ 2554 นะพี่แบบนัดเผื่อไว้เลย คือนัดไกลๆเนี้ยเผื่ออ้อนวอนเมียด้วย 55+
พี่ติ่งกล้องผมจะได้สักกี่เมา เอากล้องพี่กล้าดีกว่า กินเหล้าได้เป็นเดือน

ปล.พี่ติ่งเป็นไง เรื่องประกัน เมียผมให้ข้อมูลครบถ้วนไหม อิอิอิ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

พี่เอ เด๋วจัดรับน้อง คลอดที่โรงบาลไหนบอกด้วยนะครับพี่่
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

รถใครอ่ะพี่ขอดูรูปหน่อย ราคาลงหน่อยดิพี่แรงอ่ะพี่ สภาพโอมากป่ะ ดูได้ที่ไหนอ่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย ninja_zx เมื่อ 28/1/2010 08:00

ผมพี่เอง  ดู รถได้ อาทิตย์นี้ ที่ปั๊มปิโตรนัสเลย  

เรื่องราคา คุยกันได้  แน่นอน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host