"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
โย่ว....เช้าที่แสนสดใส

พี่เก๋ขายรถกินเหล้ากันดีกว่า...อยากมาววววว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

เดือนหน้าไปเขาคิชกูฏ เด๋วจะเอาขนมมาฝากนะพี่น้อง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

ใครมีเพื่อน สนใจอยากได่รถผม

ติดต่อมาได้นะ ราคา  400000

รถปี 2005  สีดำ เกียร์ ออโต้  เครื่อง ids-i วิ่ง 109000 โล
โคมด ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 26/1/2010 08:13

แยกชิ้น ขายเลยพี่  ไปไว แน่ๆๆ  อิอิ  (แซวเล่น)  หวัดดีทุก USER ด้วยนะครับ  แล้วก้อ เบิร์ดเดย์ คุณ มาร์ค  ด้วยนะครับ....ไม่เจ็บ /ไม่จน/ รวยๆๆๆๆๆๆ ครับ

HBD  คุณมาร์ค และตากุ๊ก ย้อนหลังด้วยคร๊าบบ

มีความสุขมั๊กๆๆน๊าาครับ ทั้ง 2 คนเลยย

พี่เก๋จะขายรถเอาไปทำธุรกิจ ยาบ้า ออนไลน์ ช่ายปะนี่ !!!
. . . l3ecause u make me same now . . .

. Someone who I can live with or someone who I can't live .

...วี้วอ...วี้วอ...หวัดดีตอนเที่ยงๆนะครับ....

........ตาเก๋ขายรถได้ไวๆนะครับ...แต่เมื่อเช้ายังอยู่ที่39xxxxx อยู่เลยนะ.....

...ล้อเล่น...ตาอ๊อดของหมดแล้วหรือยัง...สนใจ...

พี่เก๋...มีรูปรถให้ดูป่ะ พี่สาวเต้ย เค้าอยากเห็น พอดีเค้าจะซื้ออ่ะ

เอารูปรถ มาลงด้วยเน้อออออออออออออ

...วี้วอ...วี้วอ...หวัดดีตอนเที่ยงๆนะครับ....

........ตาเก๋ขายรถได้ไวๆนะครับ...แต่เมื่อเช้ายังอยู่ที่39xxxxx อยู่เลย ...
ต้นฉบับโพสโดย gift-za เมื่อ 26/1/2010 12:26

เหลือ 2 อย่างพี่   ^^

ตามลิงค์ คับผม  

http://www.hondacityclub.com/boa ... &extra=page%3D1

พี่เก๋...มีรูปรถให้ดูป่ะ พี่สาวเต้ย เค้าอยากเห็น พอดีเค้าจะซื้ออ่ะ

เอารูปรถ มาลงด้วยเน้อออออออออออออ ...
ต้นฉบับโพสโดย boyplaygo เมื่อ 26/1/2010 13:07

จัดได้จัดไป รถแก๊สที่เนียนที่สุดใน ประเทศ  5 5 5

จัดได้จัดไป รถแก๊สที่เนียนที่สุดใน ประเทศ  5 5 5
ต้นฉบับโพสโดย superaod เมื่อ 26/1/2010 15:09

ผู้ใหญ่บ้านบางแคมาการันตรีเองเลยนะเนียไม่เชื่อไม่ได้แว้ว
^_^"oat..

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host