"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หวัดดีครับทุกคน..

รอคนใจดีลงรูปให้ผมอิจฉาหน่อย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เมื่อวานที่ต้องกลับก่อน   เต้ยไม่ค่อยสบาย  ปวดท้องงงงง

แต่หนุกหนาน มากมายเลยคร๊าฟฟฟฟ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กว่าจะได้ร้องเพลง ก็เมาซะและ เพลิดเพลินเช่นเดิม
รูปในงาน เดี๋ยวเอามาอัพให้นะคร้าบ กลับบ้านก็หมดแรงแว้ว..ว  ^^

อิ่มเลยเมื่อคืน...
bobeau_4@hotmail.com

...วี้วอ...วี้วอ...ยามเช้าสวัสดีครับ.....

........เมื่อวานขอโทษทีที่ต้องกลับก่อนเลยไม่ได้อยู่คุยกับหลายๆคนทั้ง.....

...อ๊อด เก๋ บอย จารย์ แซม มาร์ค แบงค์+แฟนสาว(น่ารักมาก) กอล์ฟ โก๋ บุญ เอ๋ะ กีส คุงติ่ง และที่ไม่ได้เอ่ยนาม...

.....เนื่องจากเจ้าตัวเล็กไม่สบาย..สุดท้ายก็นอนโรงบาลไปเรียบร้อยแล้วเมื่อคืนนี้.....

..................สุดท้ายก็ต้องขอบอกว่าบรรยากาศอบอุ่นเช่นเคย....ของขวัญก็ถูกใจมากๆๆๆ..........

ปล....คุงปาล์มครับของขวัญใหญ่มากๆๆๆๆ..ออกแนวอิปฮอบเลย..ถูกใจแต่ขอเลี่ยนsizeเป็นMได้ไหมครับ...อิ.อิ..

...วี้วอ...วี้วอ...ยามเช้าสวัสดีครับ.....

........เมื่อวานขอโทษทีที่ต้องกลับก่อนเลยไม่ได้อยู่คุยกับหลายๆคนทั้ง.. ...
ต้นฉบับโพสโดย gift-za เมื่อ 18/1/2010 11:10

ของขวัญพี่ป้าโบได้ไปรู้สึกจะชอบมากเลยฮะ 555+

ป.ล. ตอนแรกเกะออกมานึกว่าที่ขัดส้นเท้าซะอีก อิอิ

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

เมื่อวานกลับก่อนตามพี่กิ๊ฟไปติดๆ อิอิอิ ลูกสาวง่วงจร้าาา

ขอบคุณพี่ปาร์มด้วยนะครับ สำหรับชุดของน้องเอย และ หัวเกียร์สปูนของพี่กิ๊ฟด้วย อิอิอิ

- เรายังคงเป็นเพื่อน เป็นพี่ เป็นน้อง กันตลอดไปครับ

ปล.เจอกันที่ปั้มวันที่ 31 นี้ครับ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

ลุงเก๋ ลุงกล้า ลุงอ๊อด หลังตรุษจีนไปเที่ยวทะเลกันป่าว

อยากไปทะเล............

ไม่ได้ไปสักที สงสัยจะได้กลับเชียงราย แม่ยายอยู่ ICU เศร้าครับ

ดีๆจ้า... เพื่อนๆ พี่ๆ คะ อย่าลืมเอารุปมาอัพให้ดูมั่งน๊า... อยากๆเห็นๆ ไม่ได้ไปอ่ะ... เง้อ!!!

ปอลอ. งานนี้มีการ แย่งไมค์ หัวแตกกันป่าวคะ?? อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host