"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หวัดดีครับ ไม่ได้ไป
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดีครับผม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กำลังออกจากบ้านครับ พี่น้อง  แล้วเจอกัน

ไม่ได้ไปร่วมเฮฮา

เพิ่งกลับมาเอง ฮือออออออออ

ขอโทษทีก๊าบบบบบบบบบบบบ

สนุกเผื่อผมด้วยคนนะ

กลับมาแล้ว อิ่มมากมาย ได้ แพ็คเกจแต่งงานกลับบ้านคุ้มจริงๆ พรุ่งนี้ไปขอ เมียเลย ฮ่าๆๆ

สวัสดีตอนเช้าจ้าาาาาาาาาา

สวัสดีตอนเช้าจ้าาาาาาาาาา
ต้นฉบับโพสโดย giffaleens เมื่อ 18/1/2010 05:51

จารย์ตื่นแต่เช้าเชียว จะรีบไปขอเมียเหรอ อิอิ

สวัสดียามเช้า เมื่อวานหนุกหนานมากมาย 555

ป.ล ขอขอบคุณพี่เอี้ยง ที่อุปถัมภ์ของขวัญพีเศษ (เป็น สายไฟเก่าๆ และท่อน้ำ ที่เพิ่งรื้อออกจากที่บ้าน)

ขอบคุณมากครับพี่ ซึ้งจนน้ำตาจะไหล
รถวิ่งเพราะตังค์ รถพังเพราะตีน

ขอโทษทุกท่านด้วย เมื่อวานกลับมาจากเมื่องกาญค่ำแล้ว แฟนก็ไม่ค่อยสบาย
ก็เลยกลับบ้าน ผมเตรียมของมาจับสลากด้วยนะเนี่ย
HCC....Thonburi Zone   No.10

กลับถึงบ้าน4ทุ่มนิดๆค๊าบทันดูละครด้วยอ่ะ คุณขา...าาา  อะหึ อะหึ
tonkanl

หวัดดีครับ ลงรูปปลากรอบหน่อยครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host