"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดีครับ
ต้นฉบับโพสโดย endofsaleman เมื่อ 16/1/2010 09:58

สวัสดีเช่นกานครับ  พรุ่งนี้มีมิตติ้ง ตามรายละเอียดที่กล่าวไปนะ ว่างๆก็มาแจมกันได้นะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส
ใครจะไปพม่า อยากไปด้วย แต่ว่าก็ว่า แถวที่ทำงานผม นี้ก็เมืองๆนึงเลยนะ
ถ้าน้าอ๊อดอยา ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 16/1/2010 09:20

มาที่โรงงานผมก็ได้ แจ่มๆ ทั้งน้านน  แบบว่า ไม่เอาคนขยัน  คัดคนเข้าที่หน้าตา อ่าา อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่ เกย์ มารับผมไปด้วยน่ะ
ต้นฉบับโพสโดย rollsloye เมื่อ 16/1/2010 09:37

พูดจริงหรือเล่น ว๊ะนี่ โทรมาล๊ะกานน๊ะะ

แวะมาทักทายเย็นวันเสาร์ จิจิ

พูดจริงหรือเล่น ว๊ะนี่ โทรมาล๊ะกานน๊ะะ
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 16/1/2010 16:19

แหลงจิงๆนิพี่ เกย์ แปล พูดจิงครับพี่หลวง ไปพร้อมกันน๊า เจอกันที่เราพบกันครั้งแรกน่ะ

แหลงจิงๆนิพี่ เกย์ แปล พูดจิงครับพี่หลวง ไปพร้อมกันน๊า เจอกันที่เราพบกันครั้งแรกน่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย rollsloye เมื่อ 16/1/2010 17:32

ครั้งแรก ที่ไหนว๊ะ อาบ อบ นวด หร๋อ

จ๊ะเอ๋..................

จ๊ะเอ๋..................
ต้นฉบับโพสโดย boyplaygo เมื่อ 16/1/2010 22:21

เอ๋ ด้วยยยย

พรุ่งนี้เจอกัน อาคุงบอย ...

ตามไปด้วยคนนะครับ

กิ๊ฟไปไม่ได้แน่ๆๆๆๆๆๆเรยยย
พรุ่งนี้ต้องไปธุระกะที่บ้าน
กลัวไม่ทัน เลยรีบมาแจ้งข่าวก่อน

กระซิกๆๆๆ (T_T)
«-(¯`v´¯)«-- HCC Café № 7785 ﹎

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host