"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หาไรทำให้หายเหนื่อย (รึป่าว) เอาป่าวพี่

สนใจโทรมา

ช่วงนี้กำลังว่างงงงงงงงงง ...
ต้นฉบับโพสโดย mee_pooh เมื่อ 15/1/2010 22:24

บร้า ป่าวนี่ มาชวนเค้าเอา  อายนะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับกาน4ทุ่มเลยหรอคับกะจะไปตอนนั้นพอดีเลยพี่ เก ทำไงดีอ่ะคร๊าฟ เซงเป็ด 2 ตัวเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตุ๋ยเด็ก แล้ว โดนปวีณาจับอะดิ
ต้นฉบับโพสโดย giffaleens เมื่อ 16/1/2010 00:06

หลังปวีณาจับ แล้วพูกว่า โอ้ววว หย๋ายยมากกกก

หวัดดีครับ
ต้นฉบับโพสโดย jame_rajasit เมื่อ 16/1/2010 07:05

หวัดดีเช่นกาน ชาวโลกก

กลับกาน4ทุ่มเลยหรอคับกะจะไปตอนนั้นพอดีเลยพี่ เก ทำไงดีอ่ะคร๊าฟ เซงเป็ด 2 ตัวเลย ...
ต้นฉบับโพสโดย ninja_zx เมื่อ 16/1/2010 08:07

เขียนผิดนะ เจ้าโจ๊กเดี๋ยว เหอ มรึงงงง   อิอิ

ไหนๆก็มีเป็ด เอามาล้างห้องน้ำหน่อยจื

ทำงานพอดีเลย        น่าเสียดายน่าจะจัดใกล้ๆทีทำงาน
ต้นฉบับโพสโดย NINRANAME เมื่อ 15/1/2010 21:46

สวัสดีปีใหม่ครับพี่ปัญ

ปล.รูปน่ารักเหลือเกิน อิอิอิ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส
ใครจะไปพม่า อยากไปด้วย แต่ว่าก็ว่า แถวที่ทำงานผม นี้ก็เมืองๆนึงเลยนะ
ถ้าน้าอ๊อดอยากเห็นความเป็นอยู่ของชาวพม่า มาอ้อมใหญ่ครับน้า ...เพียบ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

พี่เก๋บ่นไรอ่ะ หาเบอร์โทรพี่เก๋ไม่เจอ ว่างๆยิงเข้าเครื่องผมหน่อยครับ
086-5499773 เผื่อว่าวันอาทิตย์จะได้ติด ...
ต้นฉบับโพสโดย sirapob เมื่อ 15/1/2010 21:13

พี่เอ คิถุงน้า

อรุณ สวัสดี คับพี่ๆ

พี่ เกย์ มารับผมไปด้วยน่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host