"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
โย่ว...เช้าวันพฤหัสที่แสนสดใส
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

โย่ว...เช้าวันพฤหัสที่แสนสดใส
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 1/3/2012 08:22

ผมว่ามานไม่ค่อยจะสดใสเท่าไหร่ ร้อนจนไตจะแตกแล้วเนี่ย55เฮียได้เข้าไปทางทุ่มแบนป่ะ ไมน้ำมานท่วมออกมาขนาดนั้นอ่ะ น้ำจะมาแล้วหรอ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หวัดดีกับวันอากาศร้อนๆครับ

ทำไมที่ทำงานผมมันเย็นจัง ต้องใส่เสื้อกันหนาว สงสัยแอร์มันเย็นไป 555+
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

โจ๊ก....พอดีพี่มีทริปไปประจวบ ช่วงสงกรานต์หานางแบบให้หน่อยดิ เพื่อนๆโจ๊กก็ได้ ไปเที่ยวกัน ค่าที่พักพี่ออกให้
ถ่ายที่บึงบัว 300 ยอด ถ่ายชุดไทย ยังไงโทรมานะ 089-2002767 มีค่าเสียเวลาให้ เห็นโจ๊กน่าจะมีเด็กในสังกัดเยอะ

โย่ว.....เช้าวันศุกร์ที่แสนสดใส

หวัดดีวันศุกร์สุขครับ

โจ๊ก....พอดีพี่มีทริปไปประจวบ ช่วงสงกรานต์หานางแบบให ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 1/3/2012 13:17

สงกรานนี่ผมก็กำลังหาทีไปกานอยู่เหมือนกานเฮีย แต่ไอ้ไปใส่ชุดไทยแล้วถ่ายรูปด้วยมานจะกล้ากานหรอคับเฮีย 555
เด็กในสังกัดผมไม่มีแว้วคับเฮีย รอเหลือๆๆจากเฮียส่งมาได้เลยก๊าบ

สงกรานต์ไปประจวบ แต่นางแบบพี่ก็มีเยอะนะ..ถามๆไปเพื่อโจ๊กมีของเด๋ดกว่าในมือพี่ 5555+

สงกรานต์ไปประจวบ แต่นางแบบพี่ก็มีเยอะนะ..ถามๆไปเพื่ ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 2/3/2012 13:16

ผมม่ายค่อยมีหรอกคับแต่ผมอยากขอที่พี่เพิ่มซัก กระเบื้องนึงด้ายม้า

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host