"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
โย่ว...เช้าที่แสนสดใส
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

ฝากด้วย

แอบไปถ่ายมา อิอิอิ เมื่อวาน

คิวยาวมากโจ๊ก 3 ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 27/2/2012 16:39

ไม่เป็นรายพี่รอรวมพลต่อไป
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ฝากด้วย

แอบไปถ่ายมา อิอิอิ เมื่อวาน

คิวยาวมากโจ๊ก 3 ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 27/2/2012 16:39

ไปวันไหนชวนผมด้วยนะ
18 ช่วงเย็น ok

18 มีนาวันดีนะเนี้ย ใครว่างบ้างขอเสียงหน่อย กินร้านแถว สาย 4 ไม่คุยเรื่องรถ ขอเรื่องรักล้วนๆ อิอิอิ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส วันพุธแล้วสิ หุหุ

มาแต่เช้าเลยนะคับ พี่ต่อ มีลูกกี่คนแล้วคับ
HCC....Thonburi Zone   No.10

คนเดียวครับพี่เอ พอล่ะครับ หนี้สินเยอะ...กลัวจะมีปัญหา แต่จริงๆอยากมีอีกคนนะครับ แต่อีกนั้นแหละผมมันคนธุระเยอะ เลยมีคนเดียวดีกว่า จะได้เต็มที่กับเขาด้วย

ปล.ช่วงนี้บ้าถ่ายรูป เวลาเลยค่อนข้างน้อยไปอีกเพราะรับงานถ่ายรูปเหมือนกัน มีอีกคนตายแน่ นี่น้องเอยก็ 3 ขวบกว่าแล้วสบายแล้วครับ ลูกพี่เอ และพี่หงษ์สบายดีนะครับ ว่างๆไปทานข้าวกัน

18 มีนาวันดีนะเนี้ย ใครว่างบ้างขอเสียงหน่อย กินร้านแ ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 28/2/2012 11:43

จัดไป รอดูว่าคนเยอะม่ะเพ่

หวัดดี

สวัสดียามเย็น...ผมว่าเข้ามาคุยกันก่อนก็ได้ครับ รอคนเยอะกว่านี้อีกนิดค่อยไปกินข้าวกัน ไป 2-3 คันเหงา

แต่เข้ามาคุยกันในนี้บ้างนะครับ คิดถึงสุดๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host