"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ระดับพี่เก๋ แล้ว

มีปีกอย่างเดียว ไม่พอ ต้องมีขอบด้วย ...

555
ต้นฉบับโพสโดย mee_pooh เมื่อ 11/1/2010 17:33

มีขอบก้อไม่พอ .....  ต้องซึมซับดีด้วยนะ...........
5555555555555555555555555555555555+
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ปู้นๆๆๆๆๆ

น้องเอยเดินได้แล้ว แม้จะยังไม่แข็งแรง แต่ก็เป็นนิมิตหมายอันดี

เข้าสุภาษิตที่ว่าหนทางหมื่นล ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 20/1/2010 15:17

อิจฉาๆๆๆๆๆ   ของผม ขนาดพยามยามชันคอ แล้ว  ยังไม่ได้ เลย..... แต่เชื่อ ว่า ต้อง เดินทันน้องเอย แน่ๆ  อิอิ  

อรุณสวัสดิ์ตอนเช้า ทุกๆ  USER NAME ด้วย นะครับ.... ทำงานต่อแระ .........เศร้า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ใครมีเพื่อน สนใจอยากได่รถผม

ติดต่อมาได้นะ ราคา  400000

รถปี 2005  สีดำ เกียร์ ออโต้  เครื่อง ids-i วิ่ง 109000 โล
โคมด ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 26/1/2010 08:13

แยกชิ้น ขายเลยพี่  ไปไว แน่ๆๆ  อิอิ  (แซวเล่น)  หวัดดีทุก USER ด้วยนะครับ  แล้วก้อ เบิร์ดเดย์ คุณ มาร์ค  ด้วยนะครับ....ไม่เจ็บ /ไม่จน/ รวยๆๆๆๆๆๆ ครับ

ไม่ได้เข้ามาหลายวัน  ตกข่าวไปเยอะ  เป็นกำลังใจให้พี่เก๋ ด้วยนะครับ ...

หวัดดี  ทุก ยูสเชอร์  ด้วย นะครับ...ทำงานต่อ   ไปแระ......

หลังจากวันนี้ ถึงไม่ได้ใช้ ซิตตี้ แต่ยังยังคงเป็น HCC ตลอดไปครับ

ขอบคุณน้ำใจที่เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ มอบให้ เ ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 3/2/2010 11:34

งั้นขอ สปริงโหลด  H&R พี่เก๋ไว้เป็นที่ระลึก นะ   อิอิ

อรุณสวัสดิ์  .....  ทักทาย ขอรับ  มีคัยอยุ่ปะเนี่ยะ   เงียบจางงงงง
<font size="1">Thanks: ฝากไฟล์รูปฝาก

จ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกก....ค่อยยังชั่งอ๊ะยัง
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 9/2/2010 13:18

เมื่อคืน ยังไม่ได้ นอน เลย .. เจ้า ตัวเล็ก ไม่สบายนะครับ  ดูดน้ำมูกตัวเล็กทั้งคืนเลย  หมอบอกว่า หลอดลมอักเสบนะครับ ..
ช่วงนี่อากาศเปลี่ยน ต้อง คอย ระวัง ด้วยนะครับ....
<font size="1">Thanks: ฝากไฟล์รูปฝาก

อยากเจอท่านสมาชิกเหมือนกัน แต่รถยังไม่ได้แต่งอะไรเลย เดิม ๆ (รับช่วงต่อจากแม่มา อิอิ) กำลังหาชุดแต่งรอบค ...
ต้นฉบับโพสโดย Immanuel เมื่อ 9/2/2010 13:31

ครับ  ยินดีต้อนรับ ครับ..

มีลายเซ็น กะเค้า แล้ว  ทำอยู่ ทั้ง วัน  ไม่ได้..... พี่กล้า......  แย่ เลย

แวะทักทาย ครับ...พี่เก๋  ทำไมไม่เอา สามล้อพ่วงข้าง มาใช้ อะ พี่.....ฮิฮิฮิ..(แซว)

4โมงแดดเปรี๊ยงง จะหนาวได้ไง บ้าหรือป่าวว ต่อเอ้ยย
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 10/2/2010 17:28

คุณ ต่ออย่า  ไปเถียง คนแก่นะ  เด๋ว เค้า น้อยใจ....  ^_^:D

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host