"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มีคัย อยู่เป็นเพื่อน บ้างไหมเนี่ยะ  จะเฝ้าสถานี
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สำหรับพี่เก๋ เลย ครับ แฮปปี้ นิว เมีย..เฮ้ย  นิว เยียร์  และ  เบิร์ดเดย์ ด้วย นะครับ

มีความสุข ตลอดปี ร่ำรวยๆ  แข็งแรงๆ แล้ว ก้อ  ฯลฯ ...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ยังไม่มีคัย กลับ มาเลย เหรอ เนี่ยะ  นั่งเฝ้ากระทู้มาหลาย วันแระ  เงี๊ยบ....เงียบ

ไง ... ก้อ รายตัว ตัวด้วยนะครับ...พร้อมของฝาก นะ...

GOOD MORNING ทุก USER ครับ  ตั้งใจทำงานกันหน่อย ครับ .... ( ไปนอน......ต่อแระ  ) zzzZZZ..

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

นอนดึก ตื่นเช้า ไม่มีงาน ฝนตก อากาศเย็น หัวหน้าไม่อยู่ อิ่มกระเพราไข่ดาว กาแฟมอคค่า ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 6/1/2010 08:51

นอนนอนนอนนอนนอน  เหมือนผม ไง....

โค้งสุดท้ายและท้ายสุด

ร่วม ลง ชื่อ มิตติ้งต้อนรับปีใหม่ วันที่ 17 มกราคม นี้ครับ

ร่วมสนุก มีการจับใหญ่ เอ ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 6/1/2010 10:16

ปิดลงชื่อเมื่อไหร่ ขอรับ  ยังเคลียร์คิวไม่ได้เลย  เอาเป็นว่า ลงชื่อแต่  ... (ยังไม่คอนเฟิร์มนะ)ครับ

ไม่ได้เจอกานนาน คิดถึงๆๆ............... (^L^)

..........ผีสามตัว นั่งคุยกัน อยู่ข้างวัด.............   
     ผีสามตัว นั่งคุยกัน อยู่ข้างวัด
       เงียบสงัด วังเวง น่าเกรงขาม
       นั่งปรับทุก ถามสุกดิบ ตอนสามยาม
       ตัวแรกถาม ตัวที่สอง บอกข้าที …
       ... ว่าทำไม เจ้าใย ถึงตายเล่า
       เรื่องมันเศร้า ข้าโดนยิง ตอนหลบหนี
       แล้วถามกลับ เจ้าทำไม สิ้นชีวี
       ตัวข้านี้ โดนแทง ตอนตีกัน …
       ... ผีทั้งสอง หันไปมอง ตัวที่สาม
       แล้วก็ถาม ว่าทำไม ถึงตัวสั่น
       ทั้งร้องไห้ เหงื่อท่วมหน้า ทำไมกัน
       พวกเรานั้น ฉันเข้าใจ ให้บอกมา …
       .... ตัวที่สาม อ้ำอึ้ง อยู่ซักครู่
       ก็ไม่รู้ ว่าจะพูด ดีไหมหนา
       ตัดสินใจ สุดกล้ำกลืน ฝืนอุรา
       อันตัวข้า....มานั่งขี้....ยังไม่ตาย...

HBD หนูโบว์ ด้วยนะครับ  สมหวัง ปารถนาทุกประการ

....ยินดีต้อนรับคุณยศครับ....

.......ครั้งแรกผมก็รู้สึกกล้าๆกลัวๆแบบนี้แหลาะครับ....

...แต่อยู่ๆไปนานๆ...ตอนนี้ถ ...
ต้นฉบับโพสโดย gift-za เมื่อ 8/1/2010 13:33

คุณพี่ก้อ.....อ่านแล้วน้ำตาไหลเลย....  (T_T)

ยินดีต้อน รับ คุณ ยศ  ด้วยครับ .. ไวเจอกาน นะครับ... ไปแระ ทำงานต่อ  (เศร้า..จัง) เมื่อไหร่จะได้หยุดกะเค้าซะที

โหล โหล เพิ่งกลับมาถึงวันนี้เอง

ขอบคุณมาก สำหรับทุกคำอวยพร

ของฝากทั่วถึงทุกคนไม่ต้องห่วง

แต่ขอบอก เกาห ...
ต้นฉบับโพสโดย bobo_city เมื่อ 8/1/2010 16:14

ผมว่าตุ้เย็น คงไม่พอหรอกสำหรับโบว์อะ    เอาเป็นตู้แช่ห้องเย็นเลยดีก่า เนอะ... อิอิอิ เบิรดเดย์ ย้อน หลังด้วยแล้วกัน...

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host