"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มีข่าวมาบอกอีก 1  ข่าววว 55555555++

ไม่เสียแรงที่คุณแก้ม ได้ส่งเสียค่าเล่าเรียน หมดที่นาไปหลายผืน  บัดนี้ นายต ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 18/12/2009 19:19

ยินดีด้วยนะครับ  คุณต่อ  ตอนนี้อยุ่สุโขทัย กลับก้อคงเย็นอาทิตย์  คงไม่ได้ไปร่วมยินดี  ไงก้อยินดีอีกครั้งแล้วกันครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เสียใจกับพี่กล้าด้วยนะ ครับ  ปลอดภัยก้อดีแล้ว  ....  ไว้กลับมาหล่อกว่าเดิมแน่ๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ระดับผู้จัดการพูดแบบนี้แล้วผมจะเหลืออะไรละคับ...
ต้นฉบับโพสโดย Z_oat_X เมื่อ 23/12/2009 15:09

ช่าย ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  เห็นด้วยอย่างแรง

มานไม่ได้ทำสีหรือเปล่า  ผมว่ามานเอาไปเปลี่ยน
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 23/12/2009 15:44

ผมก้อว่างั้นแหละ................อิอิอิอิ

หวัดดี เพื่อน HHCC รอบ ห้องรอบดึกด้วยครับ......ไว้มีโอกาส จะแวปไปหานะ.....

good  mornight    เมอรี่ มาส แอน  นิว เยีย  ครับ .^_^   

พบกับสิ่งดีๆ ในปีไหม่ กันนะ ครับ...

คุณต่อกำลังพยายาม ใช่ม๊ะ
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 26/12/2009 12:16

อิอิ  ก้อบอก เค้า ไปดิ  ว่าไม่ได้มีเมียไหม่.....แค่มีเพิ่ม....อิอิ     ไปหาที่ไหน ดี อะ

good  morning  หวาดดี  เช้า วันอาทิตย์ครับ....ทำงานๆๆๆๆๆๆ  อีกแล้ว....
ปีใหม่ก้อไม่ได้หยุด...เซ้งๆๆๆๆๆ

อิจฉาอะจิ

555
ต้นฉบับโพสโดย mee_pooh เมื่อ 26/12/2009 23:25

เฮีย ถ่ายตอนกี่ขวบเนียะ.........อิอิ   ยังหล่อเหมือนเดิม เลย...
เอ... แต่คนที่เจอบ่อยๆ ใช่คนในรูป ปะ  จำไม่ได้อะ....อิ.อิ...    ไปแว้ว.......   ^_^

วันที่ 2 มค. 53  

บ้านคุณกล้า หลังจากทำการปรับเปลี่ยนรื้อและสร้างใหม่ ทุ่มทุนสร้างกว่า30 ล้านบาท เยื้องสะพา ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 30/12/2009 09:02

ยินดีกับพี่กล้าด้วยนะครับ  และก้อ happy new year เลย คงไม่ได้ไป อีกแล้ว  งานเข้าทุกที มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรงๆ ทั้งครอบครัวเลย สมปรารถนาทุกประการ    และก้อ ขอให้พรผ่านทุก USER NAME ด้วยครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host