"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
งงกับพี่2คนข้างบน  (พอเราแก่แล้วจะเป็นอย่างเค้ามั้ยน๊า)
ต้นฉบับโพสโดย bank_b เมื่อ 17/2/2010 11:13

แบงค์พูดชะเห็นภาพเลย....อิอิ  คนแก่ๆ เค้าก้อบ่น กันอย่างนี้แหละ.... ปลงได้เลย..
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
<font size="1">Thanks: ฝากไฟล์รูปฝาก

Say..........hi  หวาดดี ตอน บ่ายๆๆๆๆๆๆ  

ไปนอนต่ แระ..วันนี้ว่างมากมายยยยย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
<font size="1">Thanks: ฝากไฟล์รูปฝาก

จะเปลียน สปริง โหลด.อะ  แนะนำ หน่อย...

มีสตรัด อยู่ ชุดหลัง อะ..... สนใจ  pm มา เลย ครับ

เขิลเลย อิอิอิ  ที่จริงโซนเราน่าจะไปห้องซ้อมกันบ้างนะ เอาแบบขำๆ แกะเพลงไปเล่นกันสัก 5-6 เพลง

ปล.โย่วเช้า ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 19/2/2010 10:04

รู้สึกว่าโซน เรา ไมน่าจะมี ดนตรี นะ    แต่ ถ้า กินเหล้า เคล้านารี  ละ ก้อ  บอกผมด้วย นะนะนะนะ

เอามาโมใหม่เลยพี่ เสียดายฝีมือเพ่ อย่าทิ้งมันเลย อยากให้สอนผมด้วยเพ่อยากเล่นเก่งๆๆๆๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย ninja_zx เมื่อ 19/2/2010 08:17

โจ๊ก  ว่าง เอา รถ มาให้ดู บ้างจิ  เป็น แนว ทาง หน่อย  รถสีเดียว กัน แมก คล้ายๆ กัน...อิอิ

อยู่ฝั่งธรเหมือนกันแต่ยังม่ายเคยร่วมก้วนเลยครับต้องทำไง
ต้นฉบับโพสโดย monchana เมื่อ 19/2/2010 10:40

ยินดีต้อน รับ ครับ ทุกคนมีครั้ง แรก เสมอ ครับ
คงมีโอกาส ได้เจอ กัน นะครับ

ปั้มไปทางไหนอ่า นิวไปไม่ถูก อ่า
ต้นฉบับโพสโดย NewKunGZa เมื่อ 20/2/2010 19:31

ก้อเล่นเลี้ยวก่อนถึงปั๊มทุกที.....เมื่อไหร่จะมาถึงหละ......ชอบอาบน้ำก่อนมิตติ้งเหรอ....ชวนบ้างนะน้องนิว..

หายไปนาน ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะครับ พี่ๆทั้งหลาย
ต้นฉบับโพสโดย NINRANAME เมื่อ 21/2/2010 20:21

โอ้โห...พี่ท่าน      คิดถึงๆ อย่าง แฮง   เด๋วว่าจะไป ชุมนุม ปิด ป้อมที่ พี่ชะหน่อย...อิอิ  ช่วงนี้อินเทรน

โผล่มาแระ 555
ต้นฉบับโพสโดย mee_pooh เมื่อ 23/2/2010 22:12

คัยไป เอา น้ำ หยอดรู เนี่ยะ.... โผล่ เลย อะ

หวาดดี.....ยามดึกๆๆ.......กว่า   

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host