"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
วันอาทิตย์นี้ 19 ธค  น้องเบล กะ น้องบุญ ซ้อมรับปริญญาท ...
mee_pooh โพสต์เมื่อ 14/12/2010 00:08

กี่โมงอ่ะ ต้องเดินทางไปจันทบุรี  จะได้ไปเจอก่อน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้พี่หยัด ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดีครับ ผมชื่อเอกนะครับ เป็นสมาชิกใหม่ของบ้านนี้ ...
akezakub โพสต์เมื่อ 18/12/2010 21:58

ยินดีต้อนรับครับ พี่เอก ^^

ต้องขอบอกตามตรงว่าเรื่องต่อยตีคงไม่มี ส่วนเรื่อง ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 25/12/2010 08:42

โก๋
เดี๋ยวไว้แวะไปทุบที่บ้านนะ  รอเจอด้วย 5 5 5

ตอบกลับ  kolangcom26

โห น่ากลัวอะ งี้จะกล้าไปเหรอเนี่ย  ...
thegang โพสต์เมื่อ 23/12/2010 12:53

ผมเรียนแบบนี้นะครับ
HCC ไม่มีความรุนแรงใดๆครับ น่ารักกันทุกคนสบายใจได้ครับ
สามารถพาเพื่อน พาแฟนมาได้เพราะทุกวันนี้ก็มีสมาคมแม่บ้านกันอยู่แล้วครับ
ส่วนเรื่องดื่มกิน ก็พอมีบ้างครับไม่ได้หนักหน่วงเพราะวันจันทร์ก็ทำงานกันหมด แค่เป็นบรรยากาศ ^^

*** ผมห่วงอย่างเดียวคือ เมื่อแฟนเข้าสมาคมแม่บ้านแล้วจะสนุกมากครับ 5 5 5 ถามคนที่แฟนเข้าสมาคมแล้วได้ อิอิ

อย่างไรก็ตาม หากว่างมีเวลาก็แวะมาเที่ยวครับมาดูก่อนครั้งแรกๆ ผมก็กังวลเป็นธรรมดาครับดูตอนนี้จิ่ ขาดไม่ได้เล้ย ^^

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส เหลือเวลาทำงานอีก 1 วันก่อนจะหย ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 29/12/2010 08:46

ทำไมกรูไม่หยุดวะเนี่ย T_T เซง

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4/1/2011 17:16 โดย kolangcom26

โย่ว..เช้าที่แ ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 4/1/2011 13:31

เย้ๆ ๆ ไปปั๊ม ไปปั๊ม ^^

อยากเที่ยวแล้วเว้ย ^^

โก๋ แหม่ม ....... ไม่มีรูปตรูมั่งเลย T_T

ซื้อเลนส์เตรียมกันใหญ่เลยอ่า ^^ ของผมเดิมๆไปได้ป่าวครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host