"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ปรึกษาหน่อยครับ วัยรุ่นทั้งหลาย

เราจะหาปั๊มมีทติ้งใหม่หรือเปล่าครับ เห็นว่าปั๊มเดิมมีปัญหาเรื่องไฟในตอนดึก

เผื่อจะได้เป็นที่พบปะสังสรรค์กัน ให้มันยังคงอยู่ ............. หรือใครว่าอย่างไรกันบ้าง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่อ๊อดครับ...จากที่เห็นแนวโน้ม เราอาจจะไม่ไปที่ปั้ ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 15/10/2010 08:28

งั้นก็ตามนั้นครับ ผมแค่รู้สึกว่าไม่มีจุดศูนย์กลางเหมือนเดิม มันจะยิ่งลำบาก

ถึงจะน้อยแต่ก็ยังมีเซอร์ไพรซ์บ้างเป็นบางครั้ง คนที่หายไปนานก็มามันก็ดีใจ

แต่ถ้าเป็นแบบสัญจรความรู้สึกมันก็เป็นอีกแบบนึงการใช้เงินก็เป็นอีกแบบนึง

แต่ก็ไม่เป็นไรครับ ลองดู...............เพราะสุดท้ายเราก็ยังได้เจอกันอยู่ดี

แต่ยังงัยผมก็ห่วงสมาชิกที่ใหม่ๆ หรือ ยังไม่คุ้นเคย ว่าจะพร้อมมาในรูปแบบนี้หรือเปล่า

อ่อเรื่องไปทะเล ก็งดไปแล้วนะครับเท่าที่ทราบมา
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เอาด้วยวุ้ย โก๋

สีดำ เบอร์ 7  ใส่ชื่อด้วย superaod

มีงบอยู่ 200 นะเว้ย

เพื่อนๆพี่ๆ หากมี คนรู้จัก ขอเชิญนะครับ มาร่วมสนุกกั ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 25/10/2010 13:27

ก็จะเอาชื่อด้วยอ่ะ หาตัวรีดก็ได้มีป่ะ

เห็นรายชื่อ แค่นี้ก็รู้ แล้ว ว่าสีขาวชนะ เหอๆๆ ...
bronzesun โพสต์เมื่อ 25/10/2010 13:17

อยากเจอเจงๆ  อย่าป่วยก่อนเตะละกัน เหอๆ ๆ   5 5 5 ^^

พี่อ๊อดผมไปเกษมราษ ติดต่อนางพยาบาลมาให้พี่กับพี่เ ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 26/10/2010 08:58

ถ้าไม่อร่อย พี่จองน้องเอยนะครับ

ไม่มีอุปกรณ์ หรือเครื่องแต่งกายสำหรับ ฟุตบอลเลยอ่า ...
bronzesun โพสต์เมื่อ 26/10/2010 13:49

เอาแบบสำหรับว่ายน้ำก็ได้ มั้ง .......

UP DATE มิตติ้งเตะบอลวันที่ 7/11/10 เวลา 13.00 น. THANBURI LOVER & FANTASTIC ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 26/10/2010 15:22

ดูจากรายชื่อแล้วเนี่ย .............

จะไหวมะเนี่ย ทีมสีขาวอ่ะ จะเหนื่อยมั๊ย   ^^!

คันและ อยากเตะ

อิจฉาครับอยากไปด้วยทุกทริป แต่เพิ่งย้ายงานหมดสิทธิ์ลา

เที่ยวเผื่อด้วยนะครับ 3วันทริปนี้ เหนื่อยอยู่เหมือนกันแต่คงสนุก

ไว้ปีหน้าค่อยว่ากัน ^^

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host