"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
HBD ย้อนหลังครับ บิ๊ก

HBD ย้อนหน้า โอ๊ต

ร่ำรวยๆ ทั้งคู่   มีความสุขในชีวิตมากมาย ทั้งคู่   สุขภาพแข็งแรงมากมาย  ทั้งคู่   

ซื้อเบียร์มาเลี้ยงด้วยนะ  ทั้งคู่   ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ศัพท์ใหม่  ย้อนหน้า   

เขายิ่งต้องการให้คนใช้ ศัพท์ ...
bronzesun โพสต์เมื่อ 25/8/2010 09:48

เข้าใจ แต่ใจมันเรียกร้อง งั้นเอาใหม่

HBD ม้วนหน้านะครับ โอ๊ต  โอเคนะ ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โย่วเช้าที่แสนสดใส...คิถุงพี่ๆจัง เด๋วไปร้องโอเกะ ผม ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 28/8/2010 08:39

ไปแย่งกับแซมแล้วกันนะ

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

เมื่อวานไปซื้อของที่ศูนย์ประช ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 30/8/2010 09:04

ระดับเสี่ยโก๋  ไม่แห้งแล้งขนาดน้านมั้ง ^^

อรุณสวัสดิ์ทุกท่าน นะครับ

ไปงาน Honda racing fest  ที่พีระมา  อากาศดี  บรรยากาศเร้าใจ  เพื่อนๆ HCC ไปกันมากมาย  สรุปว่า ....

สนุกครับ  สนามหน้าไปอีกครั้ง ^^  ปล. Honda ใจดีมีของที่ระทึกให้คุ้มดีจิงๆครับ

ขอบคุณ Honda มากมาย

ร้องเพลง ร้องเพลง ^^

อยากร้องเพลงชาติ จัง
endofsaleman โพสต์เมื่อ 31/8/2010 21:08

ร้องเลย เอาดังๆนะผมชอบ

แฮงค์อ่ะ...
mee_pooh โพสต์เมื่อ 6/9/2010 23:43

ขนาดน้านเลยลุง ^^

แสดงความเสียใจกับพี่โบว์ด้วยนะฮับ  อย่างที่บอกไว้ เป็นกำลังใจให้ผ่านพ้นช่วงทดสอบชีวิตอีกหนึ่งครั้ง

ผ่านไปให้ได้และเข็มแข็งก้าวเดินต่อไป  ให้คนที่ไปแล้วไม่ต้องห่วงหน้าพะวงหลังเป็นเด็กดีให้เค้าชื่นชมตลอดไปครับ

สู้ๆ ฮับ พี่โบว์

สัวัสดีชาวโลก เหนื่อยกับงานใหม่เจงๆ  ไม่มีเวลามาทักทาย

แต่มีทติ้งเจอกันเน้อ ^^

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host