"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
โย่ว....เช้าที่แสนสดใส

อยากกินเหล้าเคร้านารี.....อิอิอ ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 17/8/2010 19:25

ตั้งแต่รู้จักกันมา เคยกินให้เห็นมะ T_T
ไอ้เรื่องเคล้านารีอ่ะ เชื่อครับเห็นประจำ  5 5 5
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไปคนเดียวก้องี้แระพี่ ไม่มีคนช่วยแบ่งเบาภาระ...อ ...
mee_pooh โพสต์เมื่อ 18/8/2010 17:45

ลางานได้เมื่อใด เจอกันเมื่อนั้น ....................... โอยอยากไปทะเลง่า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ดึกๆมานเปลี่ยวคร้าฟฟ  ทำอย่างอื่นดีก่า  บงบอลมะดูแล ...
magpies โพสต์เมื่อ 18/8/2010 12:31

ส่งใจไปเชียร์ด้วยนะ Top เสาร์นี้มีลุ้น ^^

กลับล่ะคร๊าบบบ
รีบไปงานศพ
พรุ่งนี้มาคุยใหม่ ...
sukinee โพสต์เมื่อ 19/8/2010 16:31

เห็น User นี้เข้ามาแล้วดีใจ คิดถุงจัง ^^

ว่างเมื่อใดแวะมาปั๊มด้วยน้า ลุง ^^

ลางานมันยาก  ลาออกดิ๊ งานกว่าเยอะะะ ...
bronzesun โพสต์เมื่อ 19/8/2010 11:21

ก็ลองลาออกมาที่นึงและงัย เหนื่อยกว่าเดิมอีก
ไม่เอาและอ่ะลาออกอ่ะ  เหนื่อยเกิ้น T_T

เจอกัน

ครึ่งโหล ^^ เอิ๊ก ๆ

เสาร์นี้ใครจะไปพัทยา  ดุแข่งรถ งานฮอนด้าเฟส บ้าง จะไ ...
mee_pooh โพสต์เมื่อ 23/8/2010 20:56

ตามน้ากาก้า เลยครับ
         ใครอยากไปและคิดว่าไปแน่ อยากให้ช่วยลงชื่อนะครับเราจะจองที่พักที่พัทยา และกินดื่มตามสไตล์ จั่วไพ่ซักนิดนึง  แล้วนอนพักผ่อนเพื่อตื่นเช้าเข้ากลุ่มเพื่อเข้าสนามพีระ กันครับ  ส่วนตัวผมยังให้คำตอบไม่ได้รอวันเสาร์เนื่องจากติดภาระกิจ  แต่ตามไปแน่นอนพัทยาใกล้แค่นี้เอง ^^ ลงชื่อให้ก่อนเลยครับ ต่อกันไปนะ

1. กาก้า 2 ที่
2. อ๊อด_อ๊อด 2 ที่
3.

ไปใกล้ๆกันเลยผมไปเขาใหญ่ค้าบ เวลาเหลือเดี๋ยวแวะไป  ...
Z_oat_X โพสต์เมื่อ 24/8/2010 13:39

แหม่ นี่ก็ตาไวเหลือเกิน ใช่รึเปล่าครับ  ลองไปดูอีกรอบดิ๊ ^^

ขอบคุณครับ  แต่ผมจัดการไปเรียบร้อยแล้ว

ตอนนี้ เอ ...
bronzesun โพสต์เมื่อ 25/8/2010 09:10

ครายอ่ะ บุญ อ่ะเหรอ  5 5 5   ^^

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host