"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พี่อ๊อด เอ๊ะลืม HD EXternal ไว้หลังรถพี่อ่ะ แวะเอามาให้ที่ร้านด้วยน๊ะ ขอบคุณค๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ ^___________^ ...
ต้นฉบับโพสโดย aeintro เมื่อ 10/5/2010 16:40

ใช่เหรอวะ  จำผิดและ เวงน้องตรู T_T
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

บอกแล้วไงพี่เอาคำผมไปใช้ เมียไม่ใช่แม่ ตอแหลตบ 555 ( ขำๆ อย่าจิงจังนะพี่ )

ป.ล คิดถึงหวะพี่ ...
ต้นฉบับโพสโดย katai-kapong เมื่อ 10/5/2010 20:21

อยากทำนะป๋อง แต่ตรูโดนก่อนทู้กที ตบไม่ทันหว่ะ

โดนเตะก่อนประจำ  ...... เวงกำ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คอยพี่นั่นแระ  ช้าาาาาอ่ะ ตลาดวายเลย ^__^
ต้นฉบับโพสโดย mee_pooh เมื่อ 10/5/2010 21:28

5 5 5

มีข่าวมาแจ้ง ...

วันเสาร์ที่ 22 พ.ค. นี้ อาจจะมีการไปถวายภัตาหารพระต่อใจดี ที่วัดเบญ

เวลานัดหมายช่วงเช้า ไม ...
ต้นฉบับโพสโดย bobo_city เมื่อ 11/5/2010 18:40

ไปด้วยเช่นกันครับ  ใกล้ๆลง รายละเอียดอีกทีนะน้อง ^^

หวัดดีครับ
ต้นฉบับโพสโดย dudd เมื่อ 13/5/2010 09:40

หวัดดีครับ วัยรุ่น ^^

ข้อแรก โก๋ จะไม่มีใครเคารพ ตรงมรึงทำรูปตรูแบบนั้นอ่ะแหล่ะนะ

ข้อสอง ถ้าโอ๊ตจะมาสาย canon ก็มีพี่เป็นเพื่อน 550 อ่ะเพิ่งออก หาคนในนี้ใช้คงน้อยอ่ะ แต่ถ้า 500 เนี่ยพี่ใช้อยู่ครับ

และข้อสาม กลับไปดูข้อแรก  ไอ้โก๋ ว่างมากใช่มะ เดี๋ยวชวนกินเหล้าซะเลย  ตอนไปอยุธยายังไม่ค่อยได้กินนะเว้ย

โดนห้ามไม่ให้ไปทำงาน 2 วันอ่ะ

เศร๊า เศร้า (อิอิ)
ต้นฉบับโพสโดย bobo_city เมื่อ 17/5/2010 11:06

นี่เศร้า หรื ดีใจวะ

รัฐประกาศให้หยุดต่อหนิ อีก 3 วัน 19-21

เอกชน ฝ่าดงปืนมาทำงานกันต่อไป

คิดถึงโว๊ยยย
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 17/5/2010 10:28

คิดถึงเค้าเหรอตัวเอง ^^!

ได้เวลา เริ่มทำงานซะที

ใช้ชีวิตกันต่อไปครับ พี่น้อง ^^!

ยังมะหายเมาเลยพี่...

ไม่มีคนช่วยถอน เอิ๊ก ๆ ๆ
ต้นฉบับโพสโดย mee_pooh เมื่อ 24/5/2010 21:00

ว่างๆ แวะมาอีกดิ่ เดี๋ยวถอนให้เกลี้ยงเล้ย ^^

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host