"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ดีครับ
นับถอยหลังครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อีก 3 วัน ก็จะปีใหม่แล้วครับ
นับวันกันเร็ว
ตอนนี้ผมกลับมาแล้วครับ
บ้านเสร็จแล้ว
เริ่มว่างแล้วครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขึ้นบ้านใหม่อย่าลืม ผมจองถือกล้วยนะ...แล้วจะเริ่มแห่ขันหมากกี่โมงก็โทรมาบอกนะครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 28/12/2009 14:36

ไม่ใช่แต่งงานใหม่นะครับ
แต่อยากแต่งใหม่เหมือนกัน
อิอิอิอิอิอิอิ

ผมไปตอนเข้าโบสล๊ะกัน......อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 28/12/2009 16:49

นิ่ก็อีกคน
ขึ้นบ้านใหม่ครับ
ไม่ได้งานเบียด
555555555

ไม่ได้เข้ามานาน
อ่านตามไม่ทันเลยครับ
อวยพรวันเกิดพื่เก๋ ย้อนหลังนะครับ
มีความสุขเยอะ ๆๆ นะครับ
และเพื่อน ๆๆ ทุกคนด้วยนะครับ
ปีใหม่นี้ก็ขอให้ทุกคน
มีเงิน มีทอง ใช้กันไม่ขาดมือนะครับ

ตามไปด้วยคนนะครับ

ดีครับ
แวะมาทักทาย

ดีครับ
มารายงานตัว

ดีครับ
555555

โย่ว....เช้าที่แสนสดใส

HBD น้าอ๊อดและพี่บุญด้วยนะครับ มาช้าไปนิด ติดภาระกิจทางราชการ.....

ปล.คิดถุงทุกคนนะคร ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 20/3/2010 09:02

เหมือนกับต่อเลยครับ
ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าติดตามข่าวสารเลยครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host