"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

- ยินดีต้อนรับนะครับพี่ zamonking บ้านผมอยู่วัดไร่ขิง โทรมาได้นะ 089-2002767
- สบายดีครับพี่หนุ่มแต่หายไปบ้ากล้องมา อิอิอิ
- สวัสดีครับพี่ดุจ

ปล. เข้ามาทักทายกันบ้างนะ ผมจะข้ามาตลอดแล้ว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

ฝากด้วย

http://www.hondacityclub.com/boa ... &extra=page%3D1 แอบไปถ่ายมา อิอิอิ เมื่อวาน

คิวยาวมากโจ๊ก 3-4 พาลุกไปเรียนพิเศษ / 10-11 ไปเขาคิชกูฏ /17 งานบอลเวป NIKONIAN / 25 พาลูกไปดิสนี่ออนไอซ์ สรุปว่าง 18 กับ 24 แต่จะมีใครว่างบ้างอ่ะ งั้นก็ไปนั่งกินข้าวเย็นกัน สัก 4 คัน ใครสนใจพบเจอลงชื่อเลย 18 หรือ 24 นัดมาได้เลยครับ ถ้ามี 4 คันไปกินข้าวกัน กลัวจะมีเรา 2 คน 5555+
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

18 มีนาวันดีนะเนี้ย ใครว่างบ้างขอเสียงหน่อย กินร้านแถว สาย 4 ไม่คุยเรื่องรถ ขอเรื่องรักล้วนๆ อิอิอิ

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส วันพุธแล้วสิ หุหุ

คนเดียวครับพี่เอ พอล่ะครับ หนี้สินเยอะ...กลัวจะมีปัญหา แต่จริงๆอยากมีอีกคนนะครับ แต่อีกนั้นแหละผมมันคนธุระเยอะ เลยมีคนเดียวดีกว่า จะได้เต็มที่กับเขาด้วย

ปล.ช่วงนี้บ้าถ่ายรูป เวลาเลยค่อนข้างน้อยไปอีกเพราะรับงานถ่ายรูปเหมือนกัน มีอีกคนตายแน่ นี่น้องเอยก็ 3 ขวบกว่าแล้วสบายแล้วครับ ลูกพี่เอ และพี่หงษ์สบายดีนะครับ ว่างๆไปทานข้าวกัน

สวัสดียามเย็น...ผมว่าเข้ามาคุยกันก่อนก็ได้ครับ รอคนเยอะกว่านี้อีกนิดค่อยไปกินข้าวกัน ไป 2-3 คันเหงา

แต่เข้ามาคุยกันในนี้บ้างนะครับ คิดถึงสุดๆ

โย่ว...เช้าวันพฤหัสที่แสนสดใส

ทำไมที่ทำงานผมมันเย็นจัง ต้องใส่เสื้อกันหนาว สงสัยแอร์มันเย็นไป 555+

โจ๊ก....พอดีพี่มีทริปไปประจวบ ช่วงสงกรานต์หานางแบบให้หน่อยดิ เพื่อนๆโจ๊กก็ได้ ไปเที่ยวกัน ค่าที่พักพี่ออกให้
ถ่ายที่บึงบัว 300 ยอด ถ่ายชุดไทย ยังไงโทรมานะ 089-2002767 มีค่าเสียเวลาให้ เห็นโจ๊กน่าจะมีเด็กในสังกัดเยอะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host