"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
วันอาทิตย์นี้มีคนนัดดูแล้วโจ๊ก

ส่วนเพื่อนโจ๊ก ค่อยว่ากันน๊ะ

เมื่อวานพยายาม จะติดต่อโจ๊ก แต่ ติดต่อไม่ไ ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 30/1/2010 08:03

สู้ๆครับพี่เก๋ ชีวิตเรายังมีหนทางอีกยาวไกลครับ
วันนี้มาส่งภรรยา ไปอบรม ผมก็มานั่งเฝ้าบอร์ดอยู่ที่ทำงานครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
HCC....Thonburi Zone   No.10

เมื่อวาน กลับถึงบ้าน3ทุ่มกว่าๆ ถึงบ้านปลอดภัยครับ
ขอบคุณพี่ต่อครับ ผมคงไปหาลูกต้นเดือนหน้า กว่าจะเจอกันอีกทีผมอาจจะพาลูกกลับมาแล้ว
เดี๋ยวพาไปโชว์ตัว ดีใจที่ได้เจอทุกท่านครับ มีสมาชิกใหม่ 2 ท่าน หน้าตาคมเข้ม
แต่นิสัยน่ารักครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันนี้คงไม่ได้ไปร่วมงานด้วยนะครับ
ต้องขออภัยอย่างสูง

ติดตามชมภาพได้ที่

และผลงานภาพของผมครับ

ปล.ขอบคุณพ ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 8/11/2010 11:47

ตามไปดูแล้ว เห็นแต่รูปลูกสาวพี่ต่อ
เมื่อวาน ผลเป็นไงบ้าง

ถึงห่างแต่ก็ไม่หายหรอกนะ

ยังรักที่นี่เหมือนเดิม...... ...
bronzesun โพสต์เมื่อ 25/11/2010 09:32

พี่เก๋จะไปไหนหรอ
ผมก็แอบมาดูแบบเงียบๆเสมอๆ ไม่ได้หายไปไหน
คิดถึงทุกคนเหมือนเดิม

พี่สิริภพ มาแล้ว เย้ๆ หายไปนาน สรุป ส นวด นี่หลายเสีย ...
endofsaleman โพสต์เมื่อ 26/11/2010 10:37

รอดูไปก่อนดีกว่า

รอชม
bronzesun โพสต์เมื่อ 20/12/2010 10:15

congratulation กับคุณบุญด้วยนะครับ
อาทิตย์นี้ถ้าไม่ไปไหนจะตามไป...

แหม เห็นหนุ่มๆ หน้า ใหม่ๆ รีบให้เบอร์เลยนะ ระวังเ ...
endofsaleman โพสต์เมื่อ 21/12/2010 12:02

ของอย่างงี้ช้าไม่ได้ฮะ...จารย์

อาทิตย์นี้หนีภรรยามาได้ อย่าลืมน้ำแข็งเปล่าของผมนะจารย์
ขอให้คุณพ่อ พี่หยัด หายป่วยไวๆครับ

ขอบคุณครับผม ตอนนี้ อาจารย์หมอให้เริ่มทำใจแล้วครับ ...
jame_rajasit โพสต์เมื่อ 22/12/2010 12:29

ผมเคยเจอเหตุการณ์อย่างงี้มาแล้วถึง 2 ครั้ง ต้องทำใจครับ
ท่านอาจจะไปอย่างที่เราตั้งตัวไม่ติดเลย ขอเอาใจช่วยครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host