"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สงสัยต้องเป็นกะเค้าบ้างล่ะ ฮิตเหลือเกิน 5555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คุณ ปืนหายไปไหน  ติดเหล้าผมทำมาแกล้งหาย ฮ่าๆๆๆ ...
bronzesun โพสต์เมื่อ 15/1/2011 18:11

ง่ะ อุสานิ่งๆ ให้ลืม 5555 พอดีสองวันนี้กินยันเช้าเลยไม่ได้เช็คบอร์ดครับ แต่ไปเจอน้องโบวี่มา สวยเทพสะกดใจ แต่ว่าพี่เก๋คงไม่สนใจหรอกเนอะ เห็นเค้าว่ากัน 555555555 อย่างนี้ต้องปล่อยให้จารย์ดีฟ่า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ให้เค้าจริงๆเหรอ???
endofsaleman โพสต์เมื่อ 16/1/2011 23:24

เคลียร์กับที่บ้านก่อนล่ะกันพี่

อย่าทำไรกันน่ะ ผมเป็นกรรมการเอง อิอิ

ต้องแก้ผ้า โชว์ สองหน ขอรับ นายท่าน ...
endofsaleman โพสต์เมื่อ 19/1/2011 11:26

จารย์ออกแนวหื่นอีกล่ะ555 เห็นเด็กใหม่ไม่ได้ ชอบจ้องจะกินตับ ตับ ตับ ตับ 55555

ว้าวววววววววววววววว

ชักสงสัยว่าจารย์จะเป็นเองรึเปล่า เห็นถามหาเกย์บ่อยๆ

ว๊าววอะไร พ่อหนุ่ม  มาป่าวอาทิตย์นี้ ...
bronzesun โพสต์เมื่อ 21/1/2011 09:34

Sure ครับพี่เกย์

หวาดดีค่ะ ฝั่งธนด้วยคนคร้า
nakae โพสต์เมื่อ 24/1/2011 18:12

ไหนบอกจะไปมิตติ้ง รอตั้งนาน รอเธอคนเดียวน่ะเนี่ย (แซงคิวจารย์ 5555)

เดี๋ยวเสก หนัง เพนกวิน เข้าท้อง เลย ปั๊ดๆๆ ...
endofsaleman โพสต์เมื่อ 24/1/2011 23:57

เป็นตาแซ๊บแท้หน้อ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host