"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ดีค่ะ
moniza103 โพสต์เมื่อ 24/1/2011 17:54

สวัสดีครับ น้องมล

ว่างๆก็เข้ามาคุยกันในนี้ได้นะคร๊าบบ

ดีน๊ะที่แยก USER กับ เอก ไม่งั้น งงตายว่าคุยกะใครอยู่

ยินดีต้อนรับนะจ๊ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หวาดดีค่ะ ฝั่งธนด้วยคนคร้า
nakae โพสต์เมื่อ 24/1/2011 18:12

ยินดีต้อนรับครับ

คุยในนี้ระวังๆ หน่อยนะครับ เดี๋ยว งูฉก  ฮ่าๆๆๆๆๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมได้งานใหม่แล้วนะ เริ่มงาน 3 กพ  นี้

เรื่องเล่นเนตคงห่างไปซักพัก  มีโอกาสอย่างไร จะเข้ามาในนี้แน่นอน

มาแล้วววว ช่างเป็น อะไรที่ยากเข็ญ

ที่ไปทำเกี่ยวกับงานพิมพ์ ไม่มีความรู้ด้านนี้เลยครับบอกตรงๆ

ภายใน ไม่อนุญาติไม่ให้ใช้มือถือ  แต่ตอนนี้ ผมขอเขาแล้ว

เขาอนุญาติให้พกติดตัวได้ แต่ห้ามเปิดเสียง หากเบอร์ที่โชว์ สำคัญก็ให้เลือกรับตามความจำเป็น(ผมบอกเขาว่าแม่ผมป่วย)

หากใครมีอะไรก็ลองโทรเข้ามาได้ครับทางมือถือหากรับได้จะรับสาย(แต่ไม่สามารถคุยได้นานๆนะ)

ฟุตบอล ผมจะรีบตามไปนะ

วันนี้ ต้องพาญาติๆบุญไปไหว้พระก่อน

แต่คงไม่ลงเตะนะ  เพราะคราวที่แล้วหลังจากเตะ ปวดขาไปหลายวัน

กลัวทำงานไม่ไหว แต่ไปเชียร์แน่นอน ช่วยแชร์ค่าใช้จ่ายตามสมาชิกท่านอื่นๆครับ

แล้วเจอกาน

มาแล้วววว  ออกจากงานจนได้ มานเครียดจนไม่ไหวเจรงๆๆ

เอาไงแล้วพี่ชั้น Positive Thinking น่ะ พี่ ชีวิตคิดบวก ทุกอย่ ...
Metal_GunZ โพสต์เมื่อ 16/2/2011 11:41

บวกทุกอย่าง ยกเว้น เลือด  

pick2007 โพสต์เมื่อ 16/2/2011 12:50

แอบดูไร พี่ ปิ๊  เอ้ยย  พี่ปิ๊ก

เอาฮาซะงั้น
Metal_GunZ โพสต์เมื่อ 16/2/2011 15:45

คลายเครียดกานหน่อยย อิอิ

อยากไปด้วยจัง แต่ยังมะรุ้จักใครเลย -*- ...
ohms1one โพสต์เมื่อ 16/2/2011 19:23

ใจ ป๊ะ ล่ะ   

ไม่ต้องเขิญอายอะไรครับ  ทุกคนในนี้ มันก็เคยมีครั้งแรกกันทั้งนั้น

ปล.ไม่ใช่ตอนโดนเปิดซิงน๊ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host