"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ง่ะ อุสานิ่งๆ ให้ลืม 5555 พอดีสองวันนี้กินยันเช้าเ ...
Metal_GunZ โพสต์เมื่อ 16/1/2011 19:00

ไปหาน้องเขาอีกเมื่อไหร่ บอกด้วยน๊าา
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

บ้านพี่เกย์ เหรอ?? ไม่ไปหรอก ครั้งที่แล้ว ก็หลอกไ ...
endofsaleman โพสต์เมื่อ 17/1/2011 10:44

กะว่าหลอกจารย์ ไปกระทืบ ซะหน่อยย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ดีนะกลับทางเพชรเกษม หาก กลับทางปิ่นเกล้า-นครชัยศรี จะเท่าไหร่

ปล.จะ จด จำไว้ เลย ที่สัญญา

อย่าทำไรกันน่ะ ผมเป็นกรรมการเอง อิอิ ...
Metal_GunZ โพสต์เมื่อ 18/1/2011 22:15

กรรมการ 100

ประธาน 1000

'งอนมีแต่คนรังเกียจ งด เข้าบอร์ด หนึ่งอาทิตย์ แล้วก็  ...
endofsaleman โพสต์เมื่อ 19/1/2011 00:08

หนีไปหลอกเด็กที่อื่นไม่ว่า

ขอเข้าแก๊งด้วยต้องทำไงครับ
amily โพสต์เมื่อ 19/1/2011 10:52

ยินดีต้อนรับครับ ว่างๆคงมีโอกาสเจอกันนะครับ

ผมชื่อ เก๋ เรียนอยู่ มหาลัยปี 3 ครับ  ยินดีที่รู้จักนะครับ

เอาน่าคนกันเอง +- ไม่เกิน 15โล ผมเหยียบมาจากบ้านพี่ถึ ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 19/1/2011 12:22

เห็นม๊ะ บอกแล้วว  อธิบายให้คุณแก้มฟังไปเลยนะ อิอิ

หากกลับช่วงเย็น อาจต้องมี หนึ่งชั่วโมง กว่าๆ คุณถึงจะถึงบ้าน

นี่ใช้เวลาแค่ 30 นาที นิดๆ เอง

ประหยัดเวลา ประหยัดพลังงาน แถมยังช่วยลดโลกร้อนได้อีก ฮ่าๆๆ

ปล.คราวหลังอย่าขับเร็วมากนะ เข้าใจว่าถนนมันโล่งแต่ไม่ดี ไม่ดี

ปี 3 เมื่อ 10 ปี ที่ แล้ว ป่าว 555+
NewKunGZa โพสต์เมื่อ 19/1/2011 14:38

ขอบ้างก็ไม่ได้

ตอบกลับ  endofsaleman

อยู่บางนาหรอคับบ  ผมชื่ออ๋านะคับ ...
amily โพสต์เมื่อ 20/1/2011 17:56

หวังว่ารที่บ้านคุณอ๋าคงไม่ได้ขายเกี๋ยวเตี๋ยวหมูนะครับ ฮ่าๆๆๆๆ

ปล. ชื่่อร้าน เกี๋ยวเตี๋ยวหมูนายอ๋า  คงต้องไปขายที่ จ.สุรินทร์น่าจะขายดี 5555+

เวนไม่ น่้าเล่นเลยเข้าตัว เลย 555+  ...
NewKunGZa โพสต์เมื่อ 20/1/2011 23:59

บอกไปซิ ว่าของนิว แค่ปี 2 เท่านั้น ส่วนปี 3 ยังไม่ได้สัมผัสเลย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host