"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ยังงั้นต้องจ้างไป ถูกกระจกด้วยครับ หน้ามาบุญครอง อ ...
jame_rajasit โพสต์เมื่อ 28/12/2010 08:43

สิ่งดีๆ ยกให้ผมทั้งน้านนน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

น้องใหม่รายงานตัวคับ บางบอน5

ช่วยแนะนำศูนย์ใกล้เคี ...
pajingo โพสต์เมื่อ 29/12/2010 11:03

ผมใช้มาแถวนี้ ศูนย์พระราม 2 อ่ะครับ

ใกล้ๆทางเข้าหัวกระบือ  ใช้มาบริการดี ครับ

เห็นบอกรถวิ่มมา 7000 โล
หากเป็นรถผมนะ ผมจะไปถ่าย ระยะ10000 โลเลย  ถ้าจำไม่ผิด ฟรีใช่ป่าว
หลังจากนั้นขับออกมา พอ10000 โลจริง จะหาน้ำมันเครื่องสังเคราะ100% ยี่ห้ออะไรก็ได้ Mobil 1 ยิ่งดี

รับรองลื่นปรื๊ดๆ

ส่วนรถผมเองเสียดายไม่ได้ทำแบบนี้ตัั้งแต่แรกหรอก แต่พอไปนั่งรถคนที่ทำแบบที่ผมว่า เฮ้อ!!!!!!
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

1197/2

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 3/1/2011 11:17 โดย TEAY

แก้ไขครั้งสุดท้า ...
TEAY โพสต์เมื่อ 3/1/2011 11:09

ขอบคุณคร๊าบบ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4/1/2011 17:16 โดย kolangcom26

โย่ว..เช้าที่แ ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 4/1/2011 13:31

ไปหรือ เราหน่ะ ???

พรุ่งนี้ พี่อาจไม่ได้เข้าเนต

เลยขออวยพรก่อนเลยล๊ะกาน  7 มกราคม สุขสันต์วันเกิดนะคร๊าบบบบบบ

HBD โบ  กะ  HBD เบล

ขอให้มีความสุขมั๊กๆ คิดสิ่งใด ขอให้สุขสมหวัง ร่างกายแข็งแรง

และให้ร่ำรวยเงินทองน๊าาา

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8/1/2011 11:46 โดย bronzesun

ขอความร่วมมือสมาชิกที่มาทุกๆท่านด้วยครับ

เนื่องจากมีสมาชิกหลายๆท่านไม่ได้ใช้ Honda City เปลี่ยนรถเป็นรุ่นอื่นนั้น

แต่มิตรภาพเราเริ่มจากการเข้าร่วมเป็นสมาชิก Hondacityclub จนมาถึงบัดนี้

การรวมตัวของเรายังคงเป็น Hondacityclub  อยู่ดังนั้นเพื่อให้เกิดความเป็นหนึงเดียว

อยากให้ในการมามิตติ้งนั้นให้ใส่เสื้อคลับมาด้วย นะครับ

สมาชิกใหม่ที่ไม่มี ก็ไม่เป็นไรครับ  ใส่อะไรตามสะดวกมาก็ได้ขอแค่ มีใจที่เป็น HCC ในการเริ่มต้นระหว่างเราก็พอ

http://www.hondacityclub.com/boa ... o=lastpost#lastpost

รบกวนช่วยกันลงชื่อด้วยน๊ะคร๊าบบบบบบ

ปล.ช่วยกันลงชื่อหน่อยเหอะ ผมรู้ว่าไปกันหลายคน แต่ทำไม ไม่ชอบลงชื่อกัน งั่ม!!!ๆๆๆๅ

ยินดีต้องรับคุณ ปืนอีกครังครับ

สนิทกันมากกว่านี้ท่าทางจาฮาาา 555555+

โอกาสหน้าเจอกันครับ .........อย่าลืมที่บอกว่าจาเลี้ยงเหล้าาน๊าาา  ฮ่าๆๆๆ

สวัสดีครับ
jame_rajasit โพสต์เมื่อ 10/1/2011 11:17

อิจฉาคนขับรถใหม่ป้ายแดง !!!

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host