"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ถึงห่างแต่ก็ไม่หายหรอกนะ

ยังรักที่นี่เหมือนเดิม..............แต่หลายๆอย่างทำให้เราห่างกัน

ส่วนเรื่องปีใหม่ จัด มิตติ้งปีใหม่กันซักรอบม๊ะ ที่ไหนอย่างไร ค่อยว่ากันอีกที
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันที่ 19 นี่ ขอบคุณล่วงหน้าครับสำหรับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆที่จะมาร่วมแสดงความยินดีกับน้องบุญแล้วเจอกัน
ผมคงไปถึงมหาลัยสยามประมาณ 8.00 น. กว่าๆนะ อยู่ตรงไหนโทรเช็คกันอีกที 083-2937773

ส่วนงานปีใหม่วันที่ 26   ต่อโก๋  ขอรายละเอียดเยอะๆหน่อย ได้เห็นว่าแจ้งเวลาใหม่ เป็น 16.00 น. แล้ว
ช่วยแจกแจงสถานที่ถ้าจะเจอก่อนเวลา หรือ ตามเวลา แผนที่ เวลานัดพบ ต่างๆด้วยนะ
เหมือนที่เราเคยทำกันมา...........พร้อมแจ้งรายชื่อ และอัปเดจ รายชื่ออยู่ ทุกๆวันด้วย ต่อเป็นแม่งานเลยนะงานนี้
ส่วนเรื่องของขวัญ ผมขอกำหนดเองเลยละกันขั้นต่ำ 300 บาท รับรองงานนี้ไม่มี  มาม่า  ฮ่าๆๆๆ

รายชื่อผู้ร่วมงาน
1 ต่อโก๋
2 แก้ม+น้องเอย
3 ก้า
4 เอี้ยง
5 เก๋
6 บุญ
7
8
9

ช่วยๆกันลงชื่อ และบอกต่อๆกันด้วยครับ

คำว่าเพื่อนพี่น้องระหว่างเราจะไม่มีวันจางหาย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันที่ 26 เลื่อน เวลา ไปซัก 6 โมงเย็นได้ป่าวว ต่อ  คุยกับทางร้านให้หน่อยดิ

สวัสดีครับ ผมชื่อเอกนะครับ เป็นสมาชิกใหม่ของบ้านนี้ ...
akezakub โพสต์เมื่อ 18/12/2010 21:58

สวัสดีครับคุณเอก อยู่แถวไหนครับ เผื่อเจอได้ทักทายกัน

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส เมื่อวานไปถ่ายรูปสนุกมาก ครอบค ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 20/12/2010 08:34

รอชม

โทษนะครับ แล้ววันที่26นี้ผมอยากไปด้วยต้องทำไงครับ ...
akezakub โพสต์เมื่อ 20/12/2010 21:32

ขับรถมาได้เลยครับบ ไม่ต้องเขิญอายอะไร

เราเพื่อนพี่น้องกันทั้งนั้นแต่อาจยังไม่สนิทกันมากเท่านั้นเอง

นี่เบอร์ผมครับ  083-2937773   เก๋ ครับ

แหม๋ๆๆ พอดีป่วยเลยไม่ได้ค่อยเข้ามา
โดนนินทาซะไม่เหลือดี
ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกๆท่านด้วยครับ  

กิจกรรมคลับติดตามที่หน้าหลักของเวปนะครับมีกิจกรรมดีๆมาเรื่อยๆ
ส่วนในกระทู้โซนคือการจับกลุ่มรวมตัวกันระหว่างสมาชิกที่อยู่ในพื้นที่ใกล้เคียงกันเพื่อช่วยเหลือกันในด้านต่างๆ

ในส่วนของกระทู้โซนธนบุรี เราก็ไม่ได้กำหนดว่าจะต้องอยู่ในพื้นที่ธนบุรีเท่านั้นจึงเข้ามาคุยได้ สรุปคุยกันได้หมดหละครับ แต่อาศัยกระทู้เป็นหลักในการรู้จักหรือทักทายเพื่อนสมาชิกที่อยู่ใกล้เคียงกัน เท่านั้นเอง

คุณเก๋ เสื้อบอลผมยังอยู่ไม๊ครับ ยังไงฝากเก็บรักษาไ ...
peaker โพสต์เมื่อ 25/12/2010 15:17

อยู่ครับเสื้อยังอยู่ที่รถผมเอง..............

ลูกน้องไม่มี จ้างผมได้นะ.....ช่วงนี้ ว่างงานอยู่ด้วย......ขอเดือนซัก 20000  ก็คงพออยู่ได้ ฮ่าๆๆ

อยากได้บ้างครับเสื้อบอล
jame_rajasit โพสต์เมื่อ 27/12/2010 09:17

ลองถามต่อโก๋  ดู มีเหลือป่าวว

หรืออาจต้องรอคอย ซีซั่นหน้า

ว่าจะจ้างคุณเก๋มาเต้นโคโยตี้หน้ามาบุญครอง ต้องเต้ ...
peaker โพสต์เมื่อ 27/12/2010 15:45

กะสร้างจุดขายเลยว่างั้น ไปหาวิธีผลิตเข็มขัดให้ได้วันละ 300000 เส้นก่อน

ก่อนจะจ้างพรีเซ็นเตอร์อย่างผม

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host