"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แล้วเข็มเย็บผ้าพี่ละ
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 28/10/2010 12:52

เล็ก แต่ถี่ นะเฮ้ยย  เพราะเป็นเข็มจักร  ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ   18+
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถุย...โทษทีพี่ผักกระหล่ำปลี ติดฟัน
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 28/10/2010 14:04

โช๊ะ!!!เด๊ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขายนีโอ แล้วเอาไว้เองเลย  กำไรเห็นๆ อิอิ ...
mee_pooh โพสต์เมื่อ 28/10/2010 18:44

คิดอยู่เหมือนกัน แต่เสียดายเครื่อง หว่ะ รถยังดีอยู่เลย(ไม่นับสีรถ )

เมื่อเสาร์ก่อนไปอัดน้ำมันโช๊ค ใหม่ อยากให้หนึบๆได้สาดโค้งเนียนๆ

แต่เนียนอยู่สามวัน บูชปีกนกรับแรง ของโช๊คใหม่ไม่ไหวเลยเริ่มส่งเสียง (เสียอารมณ์เจรงๆๆ)

ผมท้าตรวจ dna เลยครับ มันไม่ได้ท้องกะผม มันท้องกะไอ้ ...
peaker โพสต์เมื่อ 28/10/2010 19:28

สงสัย.......ตาก้า นั่นหละเป็นพ่อเด็ก

พี่เก๋เค้าไม่ขายแล้วคับ ติดใจกลิ่นสูดแล้วแข็งแร ...
Z_oat_X โพสต์เมื่อ 29/10/2010 09:16

พูดจาได้  น่า.............................

กลิ่นหมดแล้วเฟ้ยยยยย  

ดีครับ
สมาชิกใหม่ครับ
Dunkin_zx โพสต์เมื่อ 29/10/2010 10:39

ยินดีต้อนรับครับ.......

ดีครับ
สมาชิกใหม่ครับ
Dunkin_zx โพสต์เมื่อ 29/10/2010 10:39

ว่าแต่ชื่ออะไรครับ........อย่าเข้ามาอ่านอย่างเดียวเรามาคุยกันๆ

ผม ชื่อ เก๋ ครับ........มีปัญหาเรื่องรถ ซักถามได้เลยครับ

เค้าเห็นคงเชื่อหรอกครับ...พี่เก๋ พี่พี่โอ๊ตเนี้ยนะพ ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 29/10/2010 13:02

รู้จริงต้อง ต่อ เลย  

หนาว ๆ  ๆ  ๆ

จน แข็ง ไปหมด

หวัดดีเช้าวันจันทร์

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host