"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พรุ่งนี้ชวนพี่ๆๆทุกคนเที่ยวงานสงกรานต์ที่ สตาอิน สาย5กานหน่อย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หวัดดีตอนเช้าคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โย่ว....เช้าที่แสนสดใส
พี่หยัดมาพร้อมกับสายฝน........ผมมาพร้อมกับกรองทิพย์......เออ...เอออ

มุขโบราณมากแต่เอาซะ ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 17/4/2010 08:44

ฮาแตกกกกกกกกกกกกก

HBD นะคับ แบงค์ มีความสุขนะคับ จะเลี้ยงที่ไหนบอกเค้าด้วยนะ..... อิอิ

ร้อนแบบนี้ ระวังดำกานหมดนะคับเดี๋ยว ญ เห็นจะชะงัก โหว ดำจัง 5555

กู้ดมอนิ่ง...........วันนี้ร้อนที่สุดนะเลยคับ

หวัดดีจ้า ...

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

อากาศดีมากเลย แบบถ้ามีหนังดีดีสักเรื่อง(หนัง..ดี..ดี) แอร์เย็นๆ นอนใต้ผ้าห่ม.....ว้าวว ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 24/4/2010 08:37

หนังรายอ่ะเฮียต่อ อยากไปดูด้วย เอามาเผื่อด้วยน้า

ตามไปไม่ทันไปถึง ตี2 กลับกานหมดและ เซงเป็ด

ผม โจ๊ก คับ มารายงานตัวแล้วครับกระผม555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host