"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อากาศดีจังเลย วุ้ย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

ทริปที่จะถึงนี้ เรามีเตะบอลเดื ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 25/1/2011 08:34

สวนผึ้งหรอ โหวน่าสนมากเลยเฮียต่อ กินฟรีป่าวคับ555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เฮียต่อคับ  ไอ้เป๋ามือเบสจำได้ป่าว มันถามหาพี่อ่ะ มันบอกว่าอยากจัดดนตรี ครบวง คับ เรียกเฮียต่อมาซัดกีต้าให้หน่อยอะคับพอไหวป่าว

เฮียต่อว่าไงตอบด้วยก๊าบ

มาตามหาอะไรในนี้

เคาะกระมังซิ เดี๋ยวก็มา  ...
bronzesun โพสต์เมื่อ 17/2/2011 11:23

เคาะกะมัง นี่เรียกรายอ่ะคับ555

เรื่องดนตรี...คงไม่มีเวลาแล้วครับ ตอนนี้ทุ่มเทให้กับ ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 17/2/2011 13:08

เราก็ไปใส่กันแบบดิบๆเลยคับ เอาแบบซัดกานไม่ยั้งเลย5555

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส
อาจารย์คนจีนหรา อิอิอิ
โจ๊ก..ใส่ ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 18/2/2011 21:32

ว้าวนิ้วไม่ไปแล้ววววหรอผมไม่เชือหรอก5555 นิ้วเฮียน่าจะไวกว่าผมนะเพราะเฮียต่อมีประสบการมากกว่าผม55
เจอเฮียบ่อยเช้าๆผ่านอ้อมใหญ่อ่ะ ตามไม่ทันไปทำรายมาคับ รถโครตวิ่งเลยยนะคับเฮีย

มาส่ง ผบ. (ผู้บัญชาการบ้านสูงลิ่ว) ไปทำงานนะครับ อิอิ ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 22/2/2011 10:51

พี่เอาตู้แอม กับ ไมค์ ไปหรอคับ หรือว่าร้องเล่นกันสดๆคับ น่าสนุกจังเยย

หวัดดีตอนเช้าคับ สามพราน ฝนตกระวังรถเลอะกันนะคับ

หวัดดีคับพี่ๆทุกท่านอากาศหนาวจัดระวังสุขภาพนะคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host