"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 11203# kolangcom26

.............ขอร่วมแสดงความเสียใจกับน้องโบว์ที่ต้องสูญเสียครั้งยิ่งใหญ่ในชีวิต......

....ที่ต้องสูญเสียคุณแม่อันเป็นที่รักไปอย่างไม่มีวันกลับ....พี่ๆ+น้องๆขอเป็นกำลังใจให้น้องโบว์เข็มแข็ง....

......และขอเชิญชวนพี่น้องทุกท่าน...ร่วมเป็นกำลังใจและเป็นเจ้าภาพร่วมกัน...ในวันอาทิตย์ที่  12  กันยายน  53

...นี้นะครับ....นัดเวลาเร็วหน่อยนะครับเพราะสถานที่อยู่ไกลพอสมควรครับ.....
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host