"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หวัดดีครับทุกคน...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เมอรี่คริสต์มาสครับทุกคน

มีความสุขกันมากๆนะครับ

ขอให้ประสบความสำเร็จ..แล้วเสร็จไปพร้อมกันนะคร๊าบบบบบบบ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หวัดดีทุคนคร๊าบบบบบบผม อะอะ

วันที่ 17 มค. ไม่ว่างหร๋อ พ่อหนุ่ม  อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 28/12/2009 09:47

ไม่แน่ใจพี่เพราะรายงานโค_รเยอะอยู่กลัวไม่ได้ไปไหน

แต่ยังไงลงชื่อไว้ก่อนก็ได้ครับ 2 คน แต่ 1 ที่นะพี่ (เดี๋ยวให้กิ๊กนั่งตัก อะอะ)

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

มีคำถาม ถ้าไม่มีงานแล้วมาทำงาน เราจะทำอะไรดี

ลืมเรื่องหลับ เล่นเกมส์ ดูหนัง ไปได้ ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 28/12/2009 09:59

เข้าเว็ป หางานใหม่ทำครับ เพราะงานเก่าไม่มีให้เราทำ จิกจิก

กราบงามงามด้วยคนก๊าบบบบบบบบบ

หวัดดีวันทำงานวันสุดท้ายของปี จุ๊บุ จุ๊บุ

กำลังจะไปลั้นล้าแล้วคร๊าบบบบบ ไม่ต้องอิจฉา เด๋วเที่ยวเผื่อทุกคน

สวัสดีปีใหม่ล่วงหน้าทุกคนนะครับ บ๊ายบาย จุ๊บุ จุ๊บุ

หวัดดีปีใหม่ 2010 ครับ
HBD พี่เก๋ด้วยคนครับ ขอให้มีความสุข สุขภาพร่างกายแข็ง+แรง
ประสบความสำเร็จ แล้วเสร็จไปพร้อมกันนะก๊าบบบบ อิอิ

หวัดดีทุกคนเช่นกันคร๊าบบบบบ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host