"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อืมมมมมมม...คุยกันอยู่แค่ 2 คน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไปไหน..........
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 12/2/2010 10:38

ไม่รู้....ลืม..อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

Happy Valentine's Day ล่วงหน้าทุกคนนะครับ

ขอให้ประความสำเร็จ แล้ว...พร้อมกันนะก๊าบบบบบ อิอิ

ตรง...........นี่อะไรว๊ะ  ขยายความหน่อย 55555555++ เสียวววู๊ยย
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 12/2/2010 15:38

เว้นไว้ให้เติมคำในช่อง...เฉยๆ มันเป็นคำคล้องจอง อิอิอิ..
1.ไม่เสร็จ
2.เสร็จ
3.ขึ้นรอบเจ็ด
4.เผ็ด(กินกันอยู่)
เลือกเอาเลยครับอยากใช้ข้อไหน 555

ซินเจี่ยยู่อี่ ซินหนี่ฮวดไช้ เฮง เฮง เฮง ครับทุกคน

หวัดดีทุกคนครับบบบบบบ

สวัสดียามเช้า ครับพี่น้อง

เดี๋ยวจะไปขอนแก่นวัน พฤหัส

ครายมีข้อมูลว่าเที่ยวกลางคืนที่ใด โพสบอกหน่อย

จะ ...
ต้นฉบับโพสโดย superaod เมื่อ 16/2/2010 09:11

U BAR เลยพี่สาวตรึม แจ่มด้วย
ถ้าร้าน แรด มีเด็กเยอะ แต่ง่าย

หวัดดีครับทุกคนนนนนนนน

2 ที่นี้ชัดเจนเลยพี่(จากประสบการณ์) ร้านอยู่ไม่ไกลกันด้วย เอิ้ก เอิ้ก เอิ้ก

นึกถึงแล้วก็หิว....เลยพี่ 555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host