"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมว่าหาปั๊มใหม่ง่ายกว่านะ อย่างน้อยก็ยังมีจุดศูนย์รวมสำหรับทุกคน

แต่ถ้าเป็นแนวสัญจรหรือหากิจกรรมทำ ผมว่าสมาชิกใหม่ๆ อาจจะไม่กล้ามาก็ได้ ส่วนสมาชิกเก่าสนิทกันแล้วคงไม่มีปัญหา

ยังไงก็ +1 ให้พี่อ๊อดก่อนแล้วกันน๊า ^____________^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
แล้วไงจ๊ะ..... ^^

วันที่ 31 ใครจะไปคลอง 5 บ้าง หาคนไปด้วยอ่ะ ...
mee_pooh โพสต์เมื่อ 25/10/2010 21:59

อ้าวตกลงไปเหรอพี่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่ๆๆครับ คือเบียร์จะไปทำท่อคู่ออกจริง ทั้ง2ท่อดีไห ...
beerlest โพสต์เมื่อ 30/11/2010 18:44

เบียร์ลองเข้าไปดูในกระทู้ดูสิ มีคนทำออก 2 แล้ว เค้าบอกว่าดีกว่าของเก่าเค้า พี่ก็อยากลองทำ modulo ออก 2 อยู่เนี่ย แต่ช่วงนี้ยากไร้ T^T

ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกคนนะครับ เมื่อวานถ้าเกิดมีอะไรขาดตกบกพร่องตรงไหน ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย งานต่อไปจะแก้ตัวให้ดียิ่งๆ ขึ้นไปอีก อิอิ

ปล. เมื่อวานสนุกมาก โต๊ะข้างๆ ขาวมาก

ขอบคุณพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกคนนะคร๊า ขอให้สิ่งที่ทุกคนอวยพรมากลับไปสู่ทุกๆ คนนะคร๊า

ปล. เบลว์เอง จำ user มิได้ 5555 ยืมชื่อเอ๊ะแล้วกันนะ

HBD พี่โบด้วยนะคร๊าขอให้มีความสุขสุดๆ รวยสุดๆ สุขภาพแข็งแรงนะคะ

ชอบเซอร์ไพร์ททททท

จารย์โคดเท่อ่า

http://www.hondacityclub.com/board/viewthread.php?tid=63481 ขาย ขาย ขาย ใครสนใจลดให้พิเศษไปเลย ^___________^

พี่เก๋เบลฝากบอกว่า ขอเหอะ เต็มจอเลย รอเบลลดลงก่อน 5555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host