"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เสียดายพี่เก๋พลาด เค้าอุตส่าห์แอบไปเซอร์ไพร์สนะเนี่ย เมื่อวานไม่ได้นอนมาราธอน กลับมากว่าจะได้นอน ตี4 อีกวัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
แล้วไงจ๊ะ..... ^^

น้องเอ๊ะ มาแว้วววววววววววววววววววววววววววว

ไปแว้วววววววววววววววววววววววววววววววววววววว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เซงครับ รถโดน ชน หน้า ร้าน ตา กอล์ฟ เลย เฮ้อ
ต้นฉบับโพสโดย NewKunGZa เมื่อ 9/6/2010 10:07

ของเก่าซ่อมยังอะ  - -"

อรุณสวัสดิ์ อิอิ

เซ้งร้าน

ทน กลิ่นแขก ไม่ไหวหร๋อ
bronzesun โพสต์เมื่อ 3/9/2010 10:17

5555 ไม่บอก

เจอหน้าผมจนเบื่อได้เร็วๆ นี้

ขายคอมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เลิกกิจการๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุณครับพี่เก๋ที่อวยพร แต่กิจการผมเลิกทำและ ตอนนี้กำลังขายของในร้านออก ถ้าสนใจคอมมือ 2 ก็บอกได้นะ

ตอนนี้กำลังว่างงาน  ช่วงนี้เลยตระเวนหาเลขเด็ดมาแทงหวยให้เป็นกิจลักษณะ(ความคิดเบลว์)

ขอบคุณคร๊าบบบบ เลิกทำเพราะหันไปทำธุรกิจอื่นคร๊าบบบ ส่วนเครื่องตอนนี้หมดแล้วครับ วันนี้มีคนมาเหมาหมดยกร้านเลย ^_______^

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host