"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
โอ้วคนไปเยอะจัง อายอะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
แล้วไงจ๊ะ..... ^^

เชิบ เชิบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดียามค่ำคืนคร๊าบกระผม

ตกลงขายจริงเหรอพี่เก๋ ตอนแรกนึกว่าพูดเล่นๆ นะเนี่ย แล้วพี่จะไปลงทุนทำอาไรอ่ะ บอกกันบ้างจิ

ขอบคุณน้อง.........แต่หมอบอกว่า สมองฝ่อไปแล้ว อาการปัจจุบันนี่ถือว่าดีที่สุดแล้ว ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 2/2/2010 18:42

สู้ๆ นะครับพี่เก๋ แต่ผมแนะนำอะไรให้อย่างนึงพี่ ให้ระวังพวกแผลกดทับให้มากๆ เพราะมันจะมาเร็วมาก ขนาดตอนนั้นยายผมมีคนดูแลเกือบตลอด ยังเป้นแผลเอาง่ายๆ สุดท้ายต้องซื้อเบาะลมสำหรับผู้ป่วยที่ขยับตัวไม่ได้มาลองตัว ลมมันจะปั๊มเองปล่อยเองเป็นลูกคลื่นพี่กันแผลกดทับเหมือนคนนอนได้ขยับตัว ละก็ให้ระวังเรื่องสำลักอาหารแม้แต่ข้าวเม็ดเดียวก็ทำให้ติดเชื้อในกระแสเลือดได้ เป้นกำลังใจให้นะครับ

อะหุ

เย้ย พี่เก๋เป็นผู้ชายขายน้ำ...........................................

ปากซอยจรัญ เลยครับ

ฝั่งวัดดีดวดถัดเซเว่นไปหน่อย มีร้านเกมริมถนน เปิดประตู เข้าไปเยี่ยวใส่ เลยครับ เจ้ ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 5/2/2010 15:43

หวัดดีครับ น้องเอ๊ะครับ

ตามพี่เก๋ครับ ชาวธนบุรี เล่นฟรีตลอด 24 ชม โดยค่าบริการทั้งหมดจะรวบยอดเก็บที่พี่เก๋อีกทีครับ

สุดท้ายนี้ ทุกคนขอบคุณพี่เก๋เร๋วววววววววววววววววววววววว

ไหนๆไปเยี่ยวแล้วขี้ทิ้งไปด้วยเลยครับ
ต้นฉบับโพสโดย bank_b เมื่อ 6/2/2010 01:05

เสร็จแล้วก็อ้วก ต่อเลยครับ ไหนๆ ก็ไหนๆ ละ

ดีครับอายุ27แล้วแก่จังเลย
ต้นฉบับโพสโดย bank_b เมื่อ 10/2/2010 00:43

ว่าตัวเองเหรอ 555555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host