"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยากไปด้วย แต่ยังไม่รู้จะใช้ไม้ไหนดีครับ
ต้นฉบับโพสโดย jame_rajasit เมื่อ 28/4/2010 14:57

พี่หยัดอย่าคิดมากคับ ดูผมเป็นตัวอย่าง

เอาคำผมไปใช้ เมียไม่ใช่แม่ ตอแหลตบ  แค่นี้เองพี่ ก็ได้ไปและ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รถวิ่งเพราะตังค์ รถพังเพราะตีน

โทษทีครับ  "ถุย"   เก็บกดไรป่าวว่ะ  555
ต้นฉบับโพสโดย mee_pooh เมื่อ 28/4/2010 18:33

ผมหรือพี่ ที่เก็บกดอะ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รถวิ่งเพราะตังค์ รถพังเพราะตีน

ถึงว่า หายไปนาน...............กับมาอีกที  ระบายใหญ่เลย..........นะ  คุณป๋อง
ต้นฉบับโพสโดย TEAY เมื่อ 28/4/2010 18:48

อัดอั้นคับพี่ 555

เข้าใจในความลำบากใจของเพื่อนเลยอ่ะ  เห็นใจจริงๆ มีไรให้เพื่อนช่วยป่าววะ อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย Tor_jai_dee เมื่อ 28/4/2010 23:10

อยากให้นะ แต่เห้นว่าจะ เข้าหาธรรมแล้ว ก็เลยว่าอย่าดีกว่า อิอิ

HBD พี่กล้าด้วยคับ มีความสุขมากๆกว่าทุกวันนี้ มีกิ๊กเพิ่มขึ้นอีกมากๆ ทั้งในและนอกประเทศ

ได้รถใหม่อีกในเร็ววัน ได้เพิ่มมาแต่งรถเพิ่มอีกเท่าตัว เฮงๆนะพี่อิอิ

เห็นรูปแล้วอิจฉาโครตต  เป็นครั้งแรกที่พลาดด ฮือๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 10/5/2010 11:24

อย่ามาพูดดีกว่าพี่ เสียความรู้สึกหวะ

อารายกาน เนี่ย

มีการเหน็บกันตั้งแต่เมื่อใด  ไม่เอาหน่า ใครว่างก็ไป ไม่ว่างก็ไม่เป็นไร

เล่นกันไม่เป็นไร ...
ต้นฉบับโพสโดย superaod เมื่อ 10/5/2010 14:36

บอกแล้วไงพี่เอาคำผมไปใช้ เมียไม่ใช่แม่ ตอแหลตบ 555 ( ขำๆ อย่าจิงจังนะพี่ )

ป.ล คิดถึงหวะพี่

ป๋องก็มาแว้ว

ไปแว้วด้วย....................................................................................

ขอบคุณทุกคำอวยพรนะครับ แล้วเจอกันเมื่อไหร่จะเลี้ยงเหล้าล่ะกันนะครับ อิอิ

อาทิตย์ เว้น อาทิตย์ คับผม หรือติดต่อข่าวสารหน้า 1 เลยคับ

สวัสดีเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกท่าน หายไปนาน แต่ยังหายใจอยู่นะคร๊าบ..................

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host