"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่านครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รถวิ่งเพราะตังค์ รถพังเพราะตีน

HBD ย้อนหลังนะ พี่อ็อด ไม่เจ็บ ไม่จน ถ้า จนแล้วค่อยเจ็บนะพี่

สุขสมหวัง โบนัสบานตไท 555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รถวิ่งเพราะตังค์ รถพังเพราะตีน

HBD บุญ มีความสุขมากๆ สมหวังทุกประการนะ

สวัสดีทุกท่าน

HBD ย้อนหลัง แบงค์สุดหล่อ และ กิ๊ฟ สุดสวยด้วยนะครับ

ขอให้มีแต่ความสุข ร่ำรวยเงินทอง คิดสิ่งใดสมปรารถนา แต่งงานเร็วนะ ทั้งคู่เลย ( พี่อยากอุ้มหลาน 555)

คิดถึงเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกท่านมากมาย

วันอาทิตยืนี้ ถ้าว่างจะแวะไปเจอเด้อ อิอิ

มิทติ้งที่ผ่านมา หนุกหนาน มากมาย

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ด้วยนะครับ

มาตอนไหนวะป๋อง แล้วไม่เอาเสื้อกลับไปด้วยอ่ะ  ^^ เนียนตลอด
ต้นฉบับโพสโดย superaod เมื่อ 27/4/2010 13:57

ก็พี่มั่วแต่เมาอยู่อะดิ ผมถามว่าเสื้อผมล่ะพี่ก้ไม่ตอบ บอกจะกลับแล้วนะก็เงียบ เลยไปดีกว่า ไม่เป็นไรไว้คราวหน้าก็ได้

นี่เห็นเป็นพี่นะเนี่ย ไม่งั้นโกธร ตาย เลย

เห็นด้วยคับพี่  มันเนียนมาก  อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย Tor_jai_dee เมื่อ 28/4/2010 09:30

เนียนไม่เนียน ตรู ไม่รู้ แต่ที่รู้ๆ เด็กกูมีแต่คนเนียนๆ 555

สาธุ
ต้นฉบับโพสโดย bank_b เมื่อ 28/4/2010 10:13

สาธุ .........ประดิษ เหรอแบงค์ อิอิ

โหยากเลย...เพราะผมเป็นคนรักครอบครัว ยังไงรบกวนโทรถามป๋องดีกว่าครับ
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 28/4/2010 10:50

กรุณาอย่าพาดพิง ผมตัดทางโลกแล้ว

และผมก็ไม่ได้สร้างภาพเหมือนใครบางคน 55

นึกๆก็อยากจะย้อนไปแล้ว 21 ปี ที่แล้ว อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host