"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
HBD นะจ๊ะโบว์

อย่าลืมของฝากจาก เกาหลี ของพี่เน้อ  อิ อิ
ต้นฉบับโพสโดย mee_pooh เมื่อ 7/1/2010 08:55

ของฝากของพี่ ใช่ที่เป็นรูปคนตัวทองๆ ทำท่าเหมือนเดินใช่ป่ะ 55 (หวานแล้วเรา)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รถวิ่งเพราะตังค์ รถพังเพราะตีน

สวัสดีครับ ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคนครับ ชื่อเล่น ยศ เกิด 15 มกราคม ใช้ city ZX ชข 3091 ครับ บ้านอยู่ฝั่งธนบุรี ใกล ...
ต้นฉบับโพสโดย ชข3091 เมื่อ 7/1/2010 23:50

ยินดีต้อนรับครับ พี่ยศ

วันที่ 17 มกราคม 2553 เรามีนัด จัดปีใหม่ กันนะครับพี่ ถ้าว่างก็เชิญมาร่วม สนุกกันนะครับ

รายละเอียดดูได้ที่กระทู้ หน้า1 เลยครับพี่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รถวิ่งเพราะตังค์ รถพังเพราะตีน

สวัสดียามเช้า มาช่วยกันตอนรับ พี่ยศ สมาชิกใหม่กันหน่อยครับ

HBD ย้อนหลังนะ จารย์ มีสุขร่วมเสพ มีทุกข์ จารย์ รับไปคนเดียวแล้วกัน 555 เฮงๆนะจารย์

ขอให้ คุณพ่อ พี่หยัด หายวันหายคืนนะครับ เอาใจช่วยอีกแรงครับพี่

มาแว้ว มาแว้ว

ดีฮับ

...........จำนวนที่มากบางครั้งก็ไม่ได้บ่งบอกถึงการมีตัวตนของคุณภาพ.......

...แต่อะไรที่น้อยๆก็มิได้สะท้อนให้เ ...
ต้นฉบับโพสโดย gift-za เมื่อ 12/1/2010 09:09

โห้......พี่ผม เจ้าบท เจ้ากลอน จิงๆ ซึ้งน้ำตาจะไหล สุดยอด

สวัสดียามเช้า

อยากไปด้วย แต่ยังไม่อยากลงชื่อได้ป่ะ กลัวเดี๋ยวติดงาน จะเสียคนอีกอะ เสียมาเยอะและ อิอิ

มาแว้ว งั้นก็ไม่เสียคนแล้ว สิเรา อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host