"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ดี เพื่อนๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รถวิ่งเพราะตังค์ รถพังเพราะตีน

ซื้อมาแล้วหรอพี่ป๋องดีดีได้เอามายิงใส่กัน 555+
ต้นฉบับโพสโดย bank_b เมื่อ 30/12/2009 06:27

พี่ไม่กล้ายิงกับแบงค์หรอก ของแบงค์เค้าเรียกคลังแสง พี่สู้ไม่ไหว อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รถวิ่งเพราะตังค์ รถพังเพราะตีน

พี่เก๋งานวันที่ 17 นี้ หาพริตตี้มาด้วยจิ อยากกลับไป 18 อีกครั้ง

...เธอทำให้ฉันรู้สึกเหมือนตอน 18 เมื่อฉันมีแ ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 29/12/2009 13:15

จะเอาจิงเปล่า จัดให้ได้นะ แต่ถึงเวลากลับบ้านไปแล้ว ตัวใครตัวมัน อย่าโทรมาตามให้ไปเคลียร์นะ อิอิ

สวัสดีปีใหม่+ป๋าต๊อป ทุกท่านครับ อิอิ

มารายงานตัวครับ

ดีอีกวัน

ขอให้ คุณพ่อ พี่หยัด หายป่วยไวๆนะครับ

ดียามเช้า เจ้านิว นี่มันมีอะไรกับอู่ปะเนี่ย ชอบเข้าจัง

สวัสดียามเช้าเพื่อนๆ

HBD เพื่อนโบ ด้วนนะ มีความสุขมากๆ คิดสิ่งใดก็ขอใส่ได้ดั่งใจคิด

คิดเงินให้ได้ผู้ชาย คิดทองก็ขอให้ได้ผู้ชาย อิอิ เฮงๆนะเพื่อน 555

เมื่อสักครู่นี้ ผมได้ ทวิสเตอร์ กับ คุณโบ ส่งตรงมาจาก เกาหลี

คุณโบ ฝากขอบคุณ พี่ๆเพื่อนๆ สำหรับคำอวยพร ทุกข้อความ

ขอให้ พี่ๆเพื่อนๆ ได้รับพรนั้นกลับไปเช่นกัน อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host