"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดียามเช้าครับพี่ๆเพื่อนๆทุกท่าน

ขอแสดงความเสียใจกับ พี่กล้า ด้วย เนื่องจากเมื่อวาน รถประสบอุบัติเหตุ ( หน้ายุบ ตูดบาน )

ทำให้พี่กล้าไม่มีรถใช้ วันนี้เลยจะไปออก ฟอร์จูนเนอร์ มันซะเลย

และต้องขอบคุณ พี่เอี้ยง ด้วยที่ อุปถัมภ์ ค่าใช้จ่ายในการถอยรถใหม่ครั้งนี้

ป.ล ตัวไม่เป็นไรก็ดีแล้วพี่ ถือว่าฟาดเคราะห์นะพี่ มีอะไรให้ช่วยก็บอกนะครับ

ป.ล2 มาเอา SUBARU IMPENZA ที่บ้านผมไปใช้ก่อนก็ได้นะพี่ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รถวิ่งเพราะตังค์ รถพังเพราะตีน

ป๋องก็มาแล้ว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รถวิ่งเพราะตังค์ รถพังเพราะตีน

หรือจะมาแลกกะมินิเบลว์ก็ได้นะ 555+
ต้นฉบับโพสโดย aeintro เมื่อ 23/12/2009 21:44

มินินี่หมายถึง มินิสเกริสต์หรือเปล่า(ไม่รู้พิมพ์ผิดหรือเปล่า) ถ้าใช่ไม่เอา ใส่ไม่ได้ อิอิ

ดียามเช้าครับ

พี่กล้า ผมคงเลี้ยงปลอบใจไม่ได้

เพราะผมเอาตังค์ไปจ่ายค่าหอ และหน่วยกิต หมดแล้ว

ป.ล ของพี่เค้าก็ฝากมาทวงนะ ( ค่าหออะ ) อิอิ

http://www.newcitythailand.com/bbs/attachments/month_0911/20091116_5433083504449f8300ddQGhNW95shrOF.jpg.thumb.jpg

5555555555+++
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 25/12/2009 10:34

อิจฉาโว้ย........

อยากมีมั่ง อิอิ

ป๋องมาแว้ว

มาแว้วๆ

อิจฉาอะจิ

555
ต้นฉบับโพสโดย mee_pooh เมื่อ 26/12/2009 23:25

รูปพี่ผม โคตรเท่ห์เลยอะ

หวัดดียามเช้า แบงค์ ส่งมาให้บ้างดิ อยากนอนไม่หลับบ้างอะ

โย่ว....เช้าที่แสนสดใส

อีก 1 วันก้หยุดแล้ว เจอกันที่สามชุก ครับพี่น้อง อิอิอิ

ปล.อยากไปยิง  บีบี ใครสนใจมั ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 29/12/2009 09:23

อยากไปเล่นด้วย แต่ตอนนี้ไม่มี ปืน bb m4a1 แล้วอะ

มีแต่ BARATTA 9 มม 14 นัด พร้อมในรัง ไปยิงได้ป่ะ อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host