"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
.....วี้วอ...วี้วอ..กิ๊บซ่ามาแย้ววว...

.....จะเปลี่ยนน้ำมันเครื่องแนะนำหน่อยครับ.... ...
ต้นฉบับโพสโดย gift-za เมื่อ 17/12/2009 09:02

โมบิล 1 เลยพี่ รับรองแหล่ม ( กระป๋องเงิน ฝาทอง)

ไทเกอร์วู๊ด ยังใช้เลยพี่ รับประกันความแรง 555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รถวิ่งเพราะตังค์ รถพังเพราะตีน

ไอ้กระป๋องเงิน ฝาทอง สมัยเรียนมันคุ้นๆ ที่มันใช้ช่วยในการดึงดาวป่าวครับ 555 ...
ต้นฉบับโพสโดย jame_rajasit เมื่อ 17/12/2009 11:47

พี่หยัดครับ ผมกลัวไอ้ที่พี่หมายถึง มันจะดึงเราเข้าตารางนะพี่ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รถวิ่งเพราะตังค์ รถพังเพราะตีน

สวัสดีตอนเช้า HBD เจ้ากีสน้องรักด้วยนะน้อง

มีความสุขมากๆ หญิงเยอะๆ ที่สำคัญ ขับรถระวังๆหน่อยน้อง พี่เป็นห่วง

Congratulation ต่อโก๋ ด้วยนะครับ ดีใจด้วยจบซะที

จะได้ไม่ต้อง อ้างพี่แก้ม ว่าไปทำ รายงานอีก อิอิ

ร่วม ลง ชื่อ มิตติ้งต้อนรับปีใหม่ วันที่ 17 มกราคม นี้ครับ

ร่วมสนุก มีการจับใหญ่ เอ้ย จับฉลาก มูลค่าของขวั ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 19/12/2009 09:11

11.กล้า+เอียง
12. ต่อใจดี
13. โบโบ้ พร้อมกิ๊ก แต่ดูก่อนว่าจะเอาคนไหนไปหริอ อาจจะไม่เอาไป

ป.ล พี่กล้าฝากมาลงชื่อครับ เพราะพี่กล้าไม่ว่าง ต้องไปจ่ายค่าห้องให้เด็ก ม.รังสิต อิอิ

สวัสดียามเช้าครับเพื่อนๆ

....วี้วอ...วี้วอ...ยามเช้าสวัสดีครับทุกคน...

....วันนี้งานยุ่งทั้งวันต้องไปหลายที่ทั้งเซ็น..ปิ่น..เซ็น..เวอล์.. ...
ต้นฉบับโพสโดย gift-za เมื่อ 21/12/2009 08:21

10 ที่พอเหรอพี่

แค่เด็ก สวนดุสิตก็เต็มแล้ว เอาไป20 ที่ เลยเป็นไงพี่

จะได้เผื่อ น้องๆที่ เซ็นปิ่น และก็เด็กเชียร์เบียร์ ด้วยเลย อิอิ

ป.ล ยังไงแบ่งผมบ้างนะ ไม่งั้นมีบ้านแตก 555

มาแว้วครับ

HBD พี่หยัดด้วยครับ ไปเจ็บไม่จบนะครับพี่

.....วี้วอ...วี้วอ...ยามเช้าสวัสดีครับ...

.........อ๊อดไปเที่ยวเชียงคานเมื่อไร...ผมไปภูเรือ29นี้...เดินทางปลอดภัยนะ ...
ต้นฉบับโพสโดย gift-za เมื่อ 22/12/2009 09:02

คุยโครงการไรกัน ไม่เห็นบอกน้องเลย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host