"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ใครมีเพื่อน หรือ ญาติ จะขายรถอะไรโทรบอกผมด้วยเน้ออ
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 14/6/2010 11:56

มีจักรยานขาย 2 คัน เอาป่่ะพี่่..
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หวัดดีทุกยูชเชอร์ ครับ.......คัยไปแก่งกระจานบ้าง....เอาของฝากมาเผื่อด้วยเด้อ......(พริตตี้ๆๆๆๆๆๆ) อยากไปจัง.. ...
ต้นฉบับโพสโดย TEAY เมื่อ 18/6/2010 17:00

ไม่มีใครไปด้วย เซง

ไปคนเดียวก้อได้ ชิชิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ติดต่อที่พี่ก้า ได้เลยน้องง
bronzesun โพสต์เมื่อ 6/7/2010 10:05

ยังเหลืออีก 2 แผ่นนะครับ  สนใจโทรมานะ 087-4949794

ไปนครปฐมทุกวันครับ  ว่างๆ นัดเจอกันที่เวลล์นะ อิอิ

เชียร์ฮอลแ    ลนด์  ต้องนั่งจิบเบียร์ที่โรงเบียร์ฮอล ...
bronzesun โพสต์เมื่อ 6/7/2010 10:06

ทำเป็นพูดดี ไปได้หรอ

ได้ครับ...แต่เวลล์ มานเปนโรงแรม

พี่กล้าไปทามรายทุก ...
voranipit โพสต์เมื่อ 6/7/2010 20:35

ไปหาลูกค้าแถวๆ นั้นคร้าบบ เหมือนวันที่เราเจอกันที่ร้านเตี๋ยวเป็ดอ่ะ

พี่กาก้านั่น เค้าตัวพ่ออออออออแล้นนน

เอ๊!!!! ว่าแต่.. ...
JIJAMEE โพสต์เมื่อ 7/7/2010 10:26

หรอจ๊ะ  แม่หมึกน้อย...555 (เชียร์สเปนซะได้)

เด๋วนี้ลูกค้าเค้าหอมแก้มกันได้ด้วยเหรอพี่ เห็นพี่ ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 8/7/2010 09:04

ห้างไหนอ่ะต่อ  น่าไปอ่ะ ไว้ไปกันม่ะ

เห็นพี่ชอบผมก็ดีใจ คุริคุริ
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 10/7/2010 11:04

พี่เก๋ เค้าเจ็บกะน้องพอล มาเยอะ คุรีคุริ (ตกลงมันคล้ายกะ อิคิ อิคิ ม่ะ)

ทำไรกันหว่า รถ ซ่อมเสดแล้ว 555+
NewKunGZa โพสต์เมื่อ 10/7/2010 14:28

สิ้นเดือนไปกาญ กันป่าวน้องชาย...

หาที่กินเหล้า แหล่ม ๆ ดีก่า..

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host