"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เป็นไงพี่ตัวดำเลยป่าวแดดร้อนเนอะ
ต้นฉบับโพสโดย bank_b เมื่อ 21/4/2010 22:41

555

ดำอยู่ตัวแระ คร้าบบบบ...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เมื่อไหร่จะวันอาทิตย์ซะที อยากเจอเพื่อน ๆ   ^^
ต้นฉบับโพสโดย superaod เมื่อ 22/4/2010 15:50

อยากมาววว ช่ายอ่ะป่่าวพี่ชาย..อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คิดถึงเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกท่านมากมาย

วันอาทิตยืนี้ ถ้าว่างจะแวะไปเจอเด้อ อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย katai-kapong เมื่อ 23/4/2010 13:38

วันอาทิตย์ถ้ามาเอาน้ำองุ่นมาฝากพี่ๆ ด้วยนะ  555+

ของฝากจากพม่า อีก 9 เดือนค่อยไปรับครับที่พม่า
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 23/4/2010 10:20

แล้วของฝากจากภูเก็ต อ่ะพี่ ม่ายมีกะเค้ามั่งหรอ...เฮ้อออออ

ยังมะหายเมาเลย

เหล้ายายกิ๊ฟ ใส่ไรไว้ป่าวเนี่ยะ......

พี่หยัดอย่าคิดมากคับ ดูผมเป็นตัวอย่าง

เอาคำผมไปใช้ เมียไม่ใช่แม่ ตอแหลตบ  แค่นี้เองพี่ ก็ได้ไปและ ...
ต้นฉบับโพสโดย katai-kapong เมื่อ 28/4/2010 17:14

โทษทีครับ  "ถุย"   เก็บกดไรป่าวว่ะ  555

ก๊อก ๆ ๆ  ๆ
ต้นฉบับโพสโดย boyplaygo เมื่อ 30/4/2010 18:59

หมู กะ ทะ ดี กว่า  อา  คุง  บอย ^__^

ขอบคุณ พี่ น้อง ทุกท่าน  สำหรับคำอวยพรครับ

ขอให้พรนั้น กลับคืนสู๋ทุกท่านคร้าบบบ

ช่วงนี้ งง ๆ กะชีวิต 555

มากันแต่เช้า  ^__^

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host