"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ต้นเดือนก็ดีนะคับพอดีผมจะกลับบ้านที่นาแก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

29# parindaj
วันไหนเรานัดมิตติ้งกันไหม ที่นครพนมก็มีหลายคนนะครับที่อยู่ในคลับเรา มี พี่ pru , mario ถ้ามีอะไรประส ...
ต้นฉบับโพสโดย piv_zx เมื่อ 20/2/2010 11:29

งั้นช่วงสงกรานต์มีใครอยู่นครพนมบางป่ะคะ ยังไง pm เมลล์แล้วก็เบอร์มานะ
หรือยังไง ประสานงานพี่ปลาสุดสวยจากมุกดาหารก่อนได้เลยค่ะ
จะได้นัดเจอกัน เพราะเพลินอยู่นครพนมเฉพาะช่วงสงกรานต์อ่ะค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
PleRn

พอดีวันนี้ผมมาบ้านที่นาแกเพื่อนชาวนครพนมพอจะแนะนำร้านแหนมแนืองในจังหวัดได้เปล่าคับ
ผมไปกินแต่ร้านที่ชื่อดาราอะไรซักอย่างนี่แหละหลังๆมันไม่อร่อยมีร้านอื่นพอแนะนำได้มั้ยคับ

ให้ชาวนครพนม มาตอบนะคะ
คนอุดร สายเลือดนครพนม ไม่ค่อยรู้อ่ะค่ะ ไปทีไร กินข้าวบ้านญาติตลอด แหะๆ
PleRn

โทรหาผมได้ครับ 084-5120881 ปิว  เดี๋ยวจะพราไปกินก่อน ถูกใจค่อยซื้อกลับครับ
อยากได้เบอร์เพื่อนๆแต่ละคนมากครับ เพราะไปต่างจังหวัดบ่อยมากเลย
GUN  GUN

แนะนำ สวีทโฮม ตรงสี่แยกตอแหล ข้างร้านนุก  ผมชอบแหนมเนืองแบบหมูย่าง ร้านอื่นเค้าใช้แบบหมูยอ  ไม่ค่อยถูกปากเท่าไหร่
+++นครริมโขง+++

บ้านพ่ออยู่นาแก
คับบ้านอยู่หน้าวัดธาตุศรีคุณ ต้นเดือนก็เพิ่งกลับบ้านมามะเจอใคร
เลย ...
ต้นฉบับโพสโดย pukorat เมื่อ 19/11/2009 18:10

ฝากหาเพื่อนให้ด้วยครับ เพื่อนผมมันอยู่ นาแก นามสกุล ตงศิริ ครับ แอบมาโฉบครับ ฮิฮิ

แนะนำ สวีทโฮม ตรงสี่แยกตอแหล ข้างร้านนุก  ผมชอบแหนมเนืองแบบหมูย่าง ร้านอื่นเค้าใช้แบบหมูยอ  ไม่ค่อยถูกปา ...
ต้นฉบับโพสโดย pru เมื่อ 19/3/2010 21:38

ขอบคุณคับเดี๋ยวกับบ้านเดือนหน้าจะแวะไปกิน

ฝากหาเพื่อนให้ด้วยครับ เพื่อนผมมันอยู่ นาแก นามสกุล ตงศิริ ครับ แอบมาโฉบครับ ฮิฮิ ...
ต้นฉบับโพสโดย jame_rajasit เมื่อ 19/3/2010 21:55

ตายละหว่ารู้แต่นามสกุลแล้วผมจะหาเจอมั้ยเนี่ย  555

ผมอยู่ อ.กุสุมาลย์ อยู่กึ่งกลางระหว่างสกลนคร-นครพนมครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host